ทำไงกะท่อ HKS 2.5'' ดีอะครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย PreseaR10, 29 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PreseaR10

PreseaR10 Member Member

196
    1
    18
    มีท่อ HKS อยู่ใบอะะครับ วันนี้ลองวัดดูวัดได้ประมาน 2.5นิ้วครับ

แต่ปัญหามีอยู่ว่า ท่อมันเป็นท่อที่ไม่มีใส่ข้างในเลยอะครับ ได้มานานแล้ว
    ถ้ามาถึงเราเอาไปตัดต่อใส่เลยนี้ ผมว่ามันจะดังมากๆเลย ใช่ป่าวครับ....

แล้วถ้าเอาไปผ่า ใส่ใส้มันใหม่จะดีหรือป่าวครับอยากได้เสียงนุ่มๆอะครับ

แล้วพอจะมีร้านนะนำที่ทำใส่ท่อหรือป่าวครับ ราคาประมานเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 กันยายน 2008
  2. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เอา ไป พัน ใส้ เลย ครับ

3. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    สวย โหด ดีครับ

4. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    มีอีกทีก้อผ่าหลังใช้ของเดิม
    ทำหม้อใหม่ใส้ใส้เยอะแน่นทั้งใยสแตนเลสและใยแก้ว
    แต่ส่วนใหญ่ไม่เกินปี ดังอีกแหละ
    อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 กันยายน 2008
  5. PreseaR10

PreseaR10 Member Member

196
    1
    18
    แล้วทำที่ไหนดีอะครับ ราคาเท่าไหร่อะ

6. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ร้านท่อไอเสียที่มีเชื่อมอาร์กอน
    ทำได้หมดละคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้