ผม " จบ " แล้วนะครับ.........

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย yy_u12, 8 มิถุนายน 2008

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D:cool:
    อิอิ
    นับแต่นี้ต่อไป
    ผมจะทำตามที่ผมเคยได้เอ่ยไว้
    เมื่อกว่า 2 ปี ที่ผ่านมานะครับ..........

ขอบคุณครับ.......
    :D:cool:

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:
    :cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

3. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    อะไรกันหรอ.............................แพแตก

4. jaeb

jaeb New Member Member

2,625
    5
    0
    :eek::eek::eek:
    อึ้ง..........:cry:

5. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    อะไรกันอะคับ ผ๋ม งง

6. muhammatu

muhammatu New Member Member

286
    2
    0
    ไรหวา

7. e5011

e5011 New Member Member

370
    0
    0
    ผมด้วย....งง:sad::sad::sad::sad:

8. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    รบกวน

แจ้งพี่ๆน้องๆนะครับ
    เมื่อ 2 ปีกว่าๆที่ผ่านงานในงานแต่งงานพี่โต้ง ได้กล่าวในงานว่าจะค่อยๆถอยห่างออกจากคลับแต่ไม่ได้หมายความว่าจะออกจากคลับแต่แค่จะลดบทบาทลงเท่านั้น
    ถ้าพี่ทำแล้วสบายใจก็ไว้วางใจให้น้องๆดำเนินงานและสานงานต่อให้นะครับยังไงรบกวนให้พี่เป็นที่ปรึกษานะครับอย่าทิ้งกันไปเลยนะครับ
    พี่ไม่ใช่เจ้าของคลับอย่างที่คนที่ไม่มีความคิดพูดกัน
    พี่เป็นแค่คนที่มีใจรักและอยากจะรักษาคลับไว้ซึ่งคนอื่นๆเขาทิ้งไปหมดแล้ว
    พี่แค่ต้องการรักษาคลับให้เป็นความสุขโดยการสกรีนคน
    พี่แค่ต้องการบอกกันน้องๆที่มีปัญหาว่าอย่าทำอย่างนั้นเพราะกรูเคยทำผิดมาแล้ว.......ไม่ใช่กรูไม่เคยผิด
    พี่แค่ต้องการให้คลับนี้เป็นครอบครัวที่อบอุ่น.......อยู่กันแบบครอบครัวเล็ก...
    พี่แค่ต้องการให้ครวบครัวเล็กๆนี้ทำกิจกรรมกันแบบสนุกๆในแบบครอบครัว

ผมเข้าใจในสิ่งที่ทำ...........ถึงใครจะคิดยังไงช่างเขา.......เพราะผมก็คิดแบบพี่เหมือนกัน

ผมในฐานะคนทำงานเหมือนกันขอแสดงความคิดเห็นหน่อยนะครับ
    คนที่ทำงานเพื่อคลับมานาน.......ย่อมมีทั้งคนเกลียดและรัก.........ต่างคนต่างที่มาร้อยพ่อพันแม่............แต่มาอยู่ร่วมกันเป็น bluebird club""""
    ผมว่าพี่คงทนมานานแล้ว..........คนที่ทำก็ก้มหน้าก้มตาทำอย่างเดียว........คนที่ไม่ทำอะไรก็ตั้งหน้าตั้งตาติเตียน......อย่างเดียว.....ถ้าพวกเราไม่ช่วยกันทำงานหรือไม่ร่วมกิจกรรมกันเลย.....ก็อย่ามีเลยดีไหมกิจกรรม.....ดีไหมครับ
    สิ่งที่ทำไปทุกอย่างก็ทำเพื่อคลับ.....ไม่ได้หวังสิ่งตอบแทนใดๆ......ขอแค่ความร่วมมือกัน......

มิตติ้ง.......โหวตมาบ้าง.......โหวตช้าบ้าง.........โหวตกลับไปกลับมา.......โหวตแล้วไม่มา......ก็แล้วแต่มันยากในการทำงาน.....
    กิจกรรมต่างๆ.........อยากให้มีกิจกรรม......แต่ก็ไม่มาร่วม.......จะมีไปทำไมครับ.......
    การทำงานต่างๆเพื่อกิจกรรมของคลับ.......ถามว่าเหนื่อยไหม......ตอบว่าเหนื่อย......กายและใจ
    มีมิตติ้งที่ไหนถ้าผมเป็นคนดำเนินการเรื่องสถานที่.........ขอบอกเลยว่าผมก็จ่ายเงินเท่าพวกคุณแต่ไม่ได้นั่งกินแบบคุณเลย.........
    พี่ๆผู้ใหญ่ในคลับที่มีปัญหากันซึ่งมันเป็นเรื่องเด็กๆ...........เด็กๆมันดูแล้วตลก......

คุณคิดว่าการทำงานเพื่อคลับ........แล้วเจอปัญหาแบบนี้มาตลอด 9 ปีแบบพี่โต้งจะเบื่อไหม
    ผมขอคนที่มีใจรักจริงๆที่จะอยู่ BLUEBIRD CLUB พร้อมที่จะทำกิจกรรมร่วมกับพวกเราจริงๆ
    อาสามาร่วมทำงานกับพวกเรา..........มาช่วยกันทำกิจกรรมเพื่อคลับของเรา......ครับ

ถ้ายังเป็นแบบนี้อยู่ต่อไป คนต่อไปที่ถอยก็คือผมเองครับ.........ขอบคุณครับ

9. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    อืมมมม

10. jaeb

2,625
    5
    0
    ครับผม............
    vbvb

11. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    ครับผม

12. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    คับ....

13. j-a-c-k-e-t

j-a-c-k-e-t New Member Member

1,675
    5
    0
    ครับผม

14. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ผมก็เริ่มๆเป็นแบบนี้มานานแล้วครับ 3-4 ปีแล้ว.......

15. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อืม....

16. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    อืม..... ผมเข้าใจครับ แต่ผมว่าอารัยก็ไม่สำคัญเท่ากับคำว่าพี่น้อง-เพื่อนฝูงหรอกครับ... บูลเบริด์คลับยังคงต้องอยู่ต่อไป เพราะรถผมจะไม่มีวันขายเด็ดขาด

17. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad:
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

18. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    ครับผม ผมเข้าใจดีเลยครับ

19. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    """"""""

พี่ โต้งก็ เรียน จบ มานานแล้ว นิคับ

ใจเย็น คับ วัยรุ่น

20. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อืม....

21. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    ดูพรี่โป้ง แกหัวเราะสิครับ.....

:D

:D แตกนอกไม่ดี
    แตกในดีกว่า เพราะเดี๋ยวก็มีหน่อแตกขึ้นมา........

อิอิ:D

:D ไม่ต้องหัวเราะครับพรี่เจี๊ยบ:D

:D อิอิ ไม่งง นะครับ พรี่โกระ :D

:D นั่นสิครับ........

ว่าแต่ คุณชื่อไรอ่ะครับ ผมลืมไปแล้ว....... :D

:D ผมก็ งง ด้วย ครับ.......:D

:D อืม....... ครับ...:D

:D ครับผม

ครับผม :D

:D คับ........

:D ครับผม..........

ครับผม....... :D

:D ครับ........

ครับ......... พวกพรี่เสี่ยหลง ยังคงอยู่ต่อไปครับ......
    :D

พรี่โป้ง จะหัวเราะทำไมเนี่ย....... :D

:D ครับ ผมเข้าใจดีครับ... :D

พรี่นนท์ มั่วแล้น........
    น้องโตร้งเหลืออีก 1 ปริญญาเอก ที่ยังไม่จบครับ....

อิอิ
    พรี่นนท์ เนี่ยไม่วัยรุ่นเลย........ :D

22. kunyos

kunyos New Member Member

168
    0
    0
    เข้ามารับรู้และเข้าใจคนที่ทำงานเพื่อคลับ สู้ ๆ ต่อไปนะครับ

23. marko555

3,491
    10
    0
    คับ พี่ อิอิ มีไรให้ผมช่วยก็บอกได้คับ เเบ่งเบาพาระพี่ไง เเต่อย่าบอกให้ผมไปไกลๆ... นะ อิอิ

24. new@nymph

12,042
    38
    0
    อืม..........เป็นไปตามวัย.......

25. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อะนะ....

26. marko555

3,491
    10
    0
    อิอิ วอ อะ ยอ ชะ รา อะเป่าคับ อิอิ

27. jaeb

2,625
    5
    0
    :D:D:D

28. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    แล้วจะยังไงต่อครับพรี่นิว......

29. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    ให้พรี่บุ๊ง รับหน้าที่ปายยยยยยยย BB Club!!!! Club for Fun!!!!! อิอิ........

30. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    งานนี้ทุกๆคนต้องรวมน้ำใจให้เป็นหนึ่งเดียว...........ทุกอย่างจะดีเอง....สามัคคีคือพลังคับ........อย่าเอา...ราน้ำ

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้