ขอเป็นสาวกHILUX club ด้วยคนคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Duang@Hlc, 30 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    แอบดูนานแล้ว วันนี้ขอเป็นสมาชิกอย่างเป็นทางการ
    ชื่อ ดวง คับ
    รถ<<<<คันนี้เลย
    อยู่ สะพานหม่ายยย รังสิต

2. shizu1911

shizu1911 New Member Member

225
    1
    0
    ชายล่างเหมือนป๋มเลยง่ะ.........หวัดดีคับ

3. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    หวัดดีคับชื่อไรคับ

4. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ดีครับ

5. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคับผมก็เพิ่งเข้าใหม่เหมือนกัน ชื่อตั้มคับ อยู่พระราม2คับ

6. สวัสดีและยินดีที่ได้รู้จักครับ อย่าลืมมาพบกัน มิทติ้งใหญ่ปลายปีนี้นะคร๊าบบบ

7. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    สวัสดีครับ

ชื่อ ป้อม ครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ยังไงก็เข้ามาหาเพื่อนมาพูดคุย กันในบอร์ดได้ตลอดเลยนะครับ

........HILUX Club........
    ....ยินดีต้อนรับครับ....

8. nnk

nnk New Member Member

46
    1
    0
    สวัสดีครับ คุณ ดวง ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ผมชื่อ อุ๋ย ครับ

คุณ ตั้ม อยู่พระราม 2 ช่วงไหนครับ ผมวิ่งอยู่ แถว โลตัสพระราม 2 - บ้านแพ้ว-แม่กลอง วิ่งเจอทักทายบ้างนะครับ

9. Duang@Hlc

3,924
    19
    38
    ยินดีทุกคนคับ :teeth:

10. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    หวัดดีครับชื่อเต้ครับอยู่หนองแขม ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

11. Little nurse

Little nurse New Member Member

868
    3
    0
    สวัสดีค่ะ .... ปู ค่ะ ยินดีต้อนรับ :hug:สมาชิกอีกหนึ่งท่านค่ะ:grouphug:

อยู่หระ รี แถว ๆ พี่ คนที่ใช้ ชื่อ เตี้ยสุดใจค่ะ ( คริ ๆ ของพ่วงหน่อยนะ :loco: ตาเอ๋

12. แถวบ้าน แต่ไม่ใช่บ้านเดียวกัน แล้ว......มะใหร่จะอยู่บ้านเดียวกันซะทีล่ะ :D:D:D

13. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0

ผมก็อยู่ตรง โลตัสพระราม 2 แหละคับบ้านอยู่ข้างในอ่ะ

14. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ดีครับ

15. Color-Up

Color-Up New Member Member

27
    0
    0
  16. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    ดีคับ ผมชื่อ อู นะคับ
    อยู่แถวรามอินทราใกล้ๆสะพานใหม่เลยคับ อิอิ
    เจอกันทักกันได้นะคับ

17. Duang@Hlc

3,924
    19
    38
    ได้คับคุณอู ขอรูปชัดๆจะได้ทักถูก :D

18. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    รูปรถผมนะคับ

19. MooHin......

MooHin...... New Member Member

29
    0
    0
    รับผมด้วนคนนะคับ อิอิอิ

20. Duang@Hlc

3,924
    19
    38
    ขอบคุณคับอู จำได้แล้ว :cool:

21. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    หวัดดีครับชื่อฮั่งครับ ยินดีที่ได้รู้จัก
    บ้านอยู่แถวพุทธมณฑลสาย 3 ครับ
    เจอกันทักทายได้นะครับ

22. ยินดีต้องรับนะคุณดวงคับ....ผมจ่ากลอฟ์ก้อทำงานที่สะพานใหม่เหมือนกันนะคับ......บ้านอยู่ที่นะคับ

23. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    หวัดดีครับผมชื่อกานต์น๊ะครับ อิอิอิไม่มีใครเห็นรถผม(เพราะกรูไม่แรงเลยไม่อยากโชว์)

24. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    สวัสดีครับ คุณดวง และคุณตั้ม ครับ

ผมเก๊า ครับ

25. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    เทน...คับ..สุวรรณภูมิคับ...

26. AODTURBO

AODTURBO New Member Member

4
    0
    0
    จ่ากลอฟ์สะพานใหม่ช่วงไหนครับ

27. หวัดดีเเละยินดีต้อนรับ สู่คลับที่อบอุ่นครับ เข้ามาบ่อยๆนะครับ...ถ้ามาเเถวฟิวเจอร์ เจอกระบะเก่าๆสีน้ำตาลเเดงทักทายได้ครับ(เเต่ไม่รู้ว่าใช่ผมป่าวนะ ) อิอิ..

28. JEZZY

JEZZY New Member Member

19
    0
    0
    jezzy คับ หวัดดี ไม่ค่อยได้เข้ามาบ่อยที่บ้าไม่มีคอมอ่ะ

29. Duang@Hlc

3,924
    19
    38
    :Dสวัสดีทุกคนคับ :D
    จ่ากอล์ฟทำงานที่ใหนคับ

30. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    โรส มีนบุรีครับ!

ยินดีที่ได้รุ้จักครับบบ!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้