มือใหม่รบกวนถามเรื่อง ลิ้นMugen ครับบ.....

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย DaShiT, 22 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DaShiT

DaShiT New Member Member

223
    4
    0
    คือ พอดีอยุ่ต่างจังหวัดอะคับ

ไปสอบถามที่ร้านประดับยนต์ หลายที่แล้ว

ไม่มี ลิ้นMugen part หลัง ของ Coupe Lev 99 (ที่เปน พลาสติก ) เลยอะคับ

มีแต่ตัวลิ้นหน้าอะคับ เลยยังไม่ได้สั่งไป เพราะ อยากได้ ทีเดียวพร้อมกันเลย (แถมไม่มี plate ด้วย)

พอดีอยากได้แบบในรูป อะครับ

รูปประกอบครับ

ลิ้นหน้า

[media]http://images.hondatuningmagazine.com/features/htup_0803_15_z+1999_honda_civic_si_coupe+dm_mugen_front_lip_and_jdm_fog_lights+front_view.jpg[/media]

ลิ้นหลัง

[media]http://images.hondatuningmagazine.com/features/htup_0803_07_z+1999_honda_civic_si_coupe+jdm_mugen_rear_wing.jpg[/media]

ขอเป็น งานพลาสติก " ทั้งลิ้นหน้า+Plate และ ลิ้นหลัง " ครับ

พี่ๆ คนไหน พอหาได้ รบกวน ทิ้งเบอร์ ติดต่อ หรือ PM ทีนะครับ

ขอบคุนมากๆครับผม

2. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ลองโทรถามน้องบุค หรือ พี่โกโก้ ดูอาจจะช่วยได้คะ

ดูเบอร์ที่สมุดโทรศัพท์ด้านบนบอร์ดนะคะ

3. nott_za

nott_za New Member Member

122
    3
    0
    narita shop รามอินทรา 0863229080 มีทั้ง 2อย่างครับ....

4. Hack01

Hack01 New Member Member

155
    6
    0
    มีเยอะแยะคับเดี่ยวนี้ อุ อุ แต่ก่อนหายากเหมือนกาน เพลท ลิ้นหน้า

5. pp9191

pp9191 Guest

0
    0
    0
    ถ้าสนใจลิ้นหน้าแท้ เก่าญี่ปุ่นเเต่ราคาแรง ลองโทร 081-806-0077

6. DaShiT

223
    4
    0
    ^^"

ขอบคุนพี่ๆทุกๆคนมากๆเลยคับ

ได้โทรไปทาง Narita Shop แล้ว เขามี ลิ้นหน้าพลาสติก+plate

แต่ ลิ้นหลังของหมด แต่ พี่เขาบอกว่า ลิ้นหลังมีแต่ งานไฟเบอร์ อะคับ

แล้ว พี่บอกว่าไห้โทรมาเชค อีกทีวันจัน สำหรับ ลิ้นหลังงานไฟเบอร์

ส่วนตัวผมได้สอบถาม ทางพี่บุ๊ค พี่บุ๊ค บอกว่า ของพี่เขาเปนงาน พลาสติก ทั้งหน้า+หลัง

มีไครพอทราบที่ขายปะครับ สำหรับ ลิ้นหลังmugen พลาสติก

ขอบคุนจ้า...

7. DaShiT

223
    4
    0
    ยังตามหา ลิ้นหลังMugen พลาสติก อยุ่นะคร้าบบ ...

ไครทราบแหล่ง กรุณาทิ้งเบอร์ไว้ทีนะครับ..

ขอบคุนมากๆครับ

8. veeta

veeta New Member Member

40
    0
    0
    ได้มาราคาเท่าไรเหรอครับ สนใจอยู่ว่าจะถอดชุดracing ออกแล้วคับ pm บอกทีนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้