เปลี่ยนไฟท้ายโคมดำ 2.0 ต้องแปลงหรือไม่

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย tokykung, 26 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tokykung

tokykung New Member Member

15
    1
    0
    ตอนนี้ใช้ civic 1.7 ปี 2001 ต้องการเปลี่ยนเป็นโคมดำโดนัทของรุ่น 2.0 ไม่ทราบว่าต้องแปลงหรือไม่ รบกวนด้วยนะคับ

2. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0

ไม่ต้องแปลงครับ ถ้าไม่ได้ทำ ไฟท้ายติด4ดวงมา

แต่ถ้าให้ดี ให้เนียนๆ ผมไปให้ศูนย์ติดให้ครับ
    แต่ส่วนใหญ่ เค้าก็เปลี่ยนกันเอง แต่ผมใจไม่ถึง
    ฝีมือด้านช่างไม่มี มีแต่ฝีที่ตูด :D

3. tokykung

tokykung New Member Member

15
    1
    0
    ขอบคุณมากคับ ตอนนี้ก็ติดที่ศูนย์ครับ แต่ช่างเองก็ไม่แน่ใจว่าจะต้องเปลี่ยนขั้วหลอดหรือเปล่า สรุปว่าไม่ต้องแปลงงั้นก็เยี่ยมเลย (แต่เบิกศูนย์นี่แพงใช้ได้เลยเนอะ) ขอบคุณอีกครั้งนะคับ

4. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    คำต้นๆก็ฟังดูจะมีสาระ

แต่พอตอนลงท้าย...แม่งหมาไม่กัดเลย :D

5. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    หมาไม่แดก!พี่ เฮ้อ!ต้องตามัดให้ตลอดเลย

6. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ล อ ง ดู ใ น ก ร ะ ทู้ ข า ย ข อ ง ดู คั บ ถู ก ก ว่ า 0 เ ย อ ะ คั บ

7. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    หมาไม่กัดน่ะถูกแล้วครับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้