ใครอยากได้หน้าตัดของพรีเมียร่า

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย monymon, 23 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. monymon

monymon New Member Member

52
    1
    0
    หน้าตัดไฟตาเพชร กันชนคามิโน่พร้อมสปร์ตไลตาเพชรหม้อน้ำฯลฯ เห็นมาร้านรู้จักกันอยู่แถวพระราม๕ เปิดมา 8000 แต่ไม่ยอมแยกขายหรือใครอยากหุ้นกับเราเราเอากันชนกับสปร์ตไลที่เหลือให้หมดเลยที่นี่มีหน้าตัดp11 เยอะมากช่วยกันอุดหนุนหน่อย สนใจ pm มาเลยหรือจะเอาหมดก็ได้ไม่ต้องหุ้นเราก็ได้:p

2. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ร้านไหนคับ จะได้ไปดูสภาพของหน่อยอ่ะ
    อิอิ

3. Jira_junior

Jira_junior New Member Member

3
    0
    0
    ช่วยบอกร้านให้หน่อยว่าอยู่แถวไหน ชื่อร้านอะไร กำลังอยากได้อยู่เหมือนกัน
    ขอบคุณมากครับ

4. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    อยากได้ด้วย

5. P11GT-R

P11GT-R New Member Member

58
    1
    0
    อยากได้มั่งละกัลลลล.....

6. monymon

52
    1
    0
    ร้านอยู่ในซอยส้มตำพระราชทานอะก่อนถึงร้านอะไหล่บีเอ็ม จะมีหน้าตัด๗- ๘ตัวแต่ส่วนใหญ่จะเป็นหน้าตัดแวน ครบๆจะมีแค่ตัวสองตัวมั้งเปิดมา๘000 ยังไม่ได้ต่อเลย อยากได้กันชนไปอ้อนตั้งหลายทีไม่ยอมแยกขายอะ:eek:

7. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    แถววัดสังฆทานหรือเปล่าคับ

8. monymon

52
    1
    0
    เอามาแล้ว

เลยซอยวัดสังฆทานไปอีกนิดนึงในซอยโรงแรมเดอะรีชต้นซอย เมื่อเช้าเวะเข้าไปก็เลยซื้อแล้วมีใครจะเอาไฟตาเพชรไหมขายให้ไม่แพงเรามีแล้วอยากได้แค่กันชนกับสปอร์ตไลอะหรือสนใจอย่างอื่นก็โทรมาได้ 0840203050 ของเราฝากไว้ที่ศูนย์ซูซุกิในร้านอะไหล่บีเอ็มอยู่ไกล้ๆกันวางโชว์หน้าร้านถ้าเอา โทรมามีคนถอดให้เราไปต่างจังหวัดสองสามวัน แต่ที่ร้านก็ยังมีหน้าตัดอีกหลายตัวถ้าสนใจก็เข้าไปเลยอยู่ต้นซอยขวามือ:)

9. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    มีรูปไหมครับ

10. monymon

52
    1
    0
    ขายๆๆๆ

ไฟตาเพชร+ไฟมุมโคมขาวนะครับใครเอามั่งครับ 3500 ถ้าเอาหน้าตัดทั้งหมดคิด 5000 แต่ผมขอถอดกันชนก่อนนะ:pเดี๋ยวเอารูปมาลงให้ครับ(ลงไงหว่า) ต่อได้ตามสมควรครับ:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 สิงหาคม 2008
  11. monymon

52
    1
    0
    รูป

ตามนี้เลย:) ฝากร้านบีเอ็มไว้เดี๋ยวอาทิตย์นี้ไปขน ออใครอยากได้อะไหล่บีเอ็มบอกนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 สิงหาคม 2008
  12. monymon

52
    1
    0

ไฟตาเพชร+ไฟมุมโคมขาวขายแล้วนะครับ :) ถ้ามีใครต้องการพวกหม้อน้ำ อะไรที่อยู่ในหน้าตัด บอกเลยนะครับขายให้ถูกๆ:cool:

13. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    โอ๋ย...เสียดายจัง มัวแต่ไปดูกระทู้อื่นอยู่ อยากได้ไฟเพชรราคานี้มั่งอ่ะ...มีอีกบอกหน่อยนะ เบอร์โทร.ให้ไว้แล้วเนี่ย...

14. monymon

52
    1
    0
    11

เดี๋ยว เจอหน้าตัดสวยๆ แล้วจะมาบอกหาคนหุ้นด้วยล่ะ แบ่งของกันไงหรืออยากได้ ของอะไร pmมาจิมีพี่คนนึงเพิ่งรู้จักกันของเยอะมากขายไม่แพงด้วย รู้สึกจะมีไฟเพชรด้วยเดี๋ยวถามให้ว่าเขาขายหรือป่าว จริงๆเค้าก็อยู่ในคลับแหละแต่ pm มาดีกว่าเกรงใจพี่ๆที่เค้าขายอยู่เดี๋ยวหาว่ามาตัดราคากัน แต่ช่วงหลังพีเมียร่ามันมาเยอะของเลยราคาลงถ้าเป็นเมื่อก่อนคงไม่ได้ราคานี้อีกอย่าง เราได้มาถูกตอนแรกหาคนหุ้นไม่มีเลยเอามาก่อน

15. monymon

52
    1
    0
    111

ออ น้องณัฐที่ซื้อไป ตกลงน๊อตตัวนั้นใช้ได้ไหมครับ:)

16. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ให้ไว้อีกกระทู้แล้วนะคับ
    อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้