ถามเรื่องภายในนอกครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย eg_sir, 4 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. eg_sir

eg_sir New Member Member

3
    0
    0
    ถ้ามีภายในให้เลือกอยู่2แบบท่านจะเลือกแบบไหน?

1.คู่หน้าเบาะ TYPE-R ชุดหลังเป็นภายในนอกสีเทา(แบบธรรมดาผ้าม่วง ผ้ากระสอบ ผ้าลายอิฐ)

2.ชุดภายในตุ๊กแกทั้งคัน

พอดีผมกะลังเลือกอยู่ครับ ว่าจะใส่แบบไหนดี เลยอยากให้เพื่อนๆช่วยเลือกให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ

2. Bonus in Blue

Bonus in Blue New Member Member

59
    1
    0
    ด้านหลัง+ด้านข้างSiR ผ้าดำ+เบาะหน้า Recaro SR3 (Type R )แดง ด้ายดำ ....แจ่ม+สวย+นั่งสบาย .......ฟันธงเลยครับ จากประสบการณ์10ปี

3. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    ภายในนอก คู่หน้าเบาะซิ่ง ปู้น ๆ

4. Spoon Zaa

Spoon Zaa New Member Member

73
    0
    0
    2.ชุดภายในตุ๊กแกทั้งคัน

5. korn_3dr

korn_3dr New Member Member

7
    0
    0
    :p ผมภายในนอกเบาะม่วง (มีเงินแค่นี้) :D

6. Toto

Toto New Member Member

42
    1
    0
    ไม่มีคำแนะนำ
    มีแต่อิจฉาที่มีตังค์เลือกของดีดี
    อิอิ

7. dex_pee_nalak

dex_pee_nalak New Member Member

2
    0
    0
    ตุ๊กแกครับ นั่งสบายกว่า สาวๆชอบ
    Type-R นั่งก็ยาก ยังต้องมากลัวว่าปีกจะย่นจะล้มอีก ความเห็นส่วนตัวนะ

8. U1

U1 New Member Member

50
    0
    0
    ภายในตุ๊กแก เบาะคู่หน้าแดงๆ เบลล์เขียวๆตัวรถสีขาวครับ

9. etee

etee New Member Member

181
    0
    0
    อิจฉาคับท่าน.....

10. diamondman

diamondman New Member Member

20
    0
    0
    คู่หน้าแขนเดี่ยว นอกนัน้ เดิมๆครับ แต่นั่งข้างๆ นะสายเดี่ยวทั้งนั้น ฮุฮุ

11. aum&one

aum&one New Member Member

67
    0
    0
    ตุ๊กแกคับพี่น้อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้