ใครมีภาพ ไมตี๊ 4 ขอช่วงสั้นบ้างครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย sakawa, 26 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sakawa

sakawa New Member Member

83
    1
    0
    รบกวนเพื่อนๆพี่ๆ ที่มีภาพ ไมตี๊ 4 ขอ ไม่ว่าจะเป็นภาพนอก หรือภาพในประเทศ ที่เก็บไว้ รบกวนขอชมเป็นแนวทางหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ:):eek:

2. surach8

surach8 New Member Member

337
    6
    0
    เอาไปดูครับของ ต่างประเทศ
    [media]http://ca.youtube.com/watch?v=b9-fmEvcml4&feature=related[/media]

คันเขียวด้านซ้ายก็ช่วงสั้นนะครับ YN80
    แต่ดันต่อเป็น Surf ซะนิ

3. sakawa

83
    1
    0
    ขอบคุณนะครับที่นำภาพมาให้ชม:) ท่านใดมีภาพเก็บๆกันไว้แบ่งชมบ้างนะครับ ขอบคุณครับ

4. ome31

ome31 New Member Member

17
    0
    0
    คุณa&w มี 4 ขออยู่เหรอครับ

5. ome31

ome31 New Member Member

17
    0
    0
    ลองดูครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 สิงหาคม 2008
  6. car4n

car4n New Member Member

75
    0
    0
    สวยดีครับ

7. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    โอ้ว....ทำไมมันช่างสวยอะไรเยี่ยงนี้..

8. CONDURUS

CONDURUS New Member Member

139
    12
    0
    ลองดูครับ

9. CONDURUS

CONDURUS New Member Member

139
    12
    0
    จัดให้ครับ

10. โอวว..อะไรจะเเหล่มขนาดนี้

11. sakawa

83
    1
    0
    ขอบคุณพี่ๆและเพื่อนๆ ทุกคนนะครับที่นำภาพมาลงให้ชมกัน ถึงแม้ว่าจะมีภาพรถเก๋งติดมาด้วย ผมได้ดูทุกภาพ และชอบทุกภาพนะครับ
    หากถ้ามีภาพรุ่นนี้ก็นำมาลงให้ชมอีกนะครับ ผมเชื่อว่าคงมีเพื่อนๆที่เข้ามาดูอาจได้แนวทางไปบ้างครับ รวมทั้งผมด้วย ขอบคุณครับ

12. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    ขอถามหน่อยคร๊าบ ว่าที่ขายบ้านเรามันชวงสั่นหรือยาวคร๊าบ ผมขับตอนเดียวเหมือนกัน ถ้ายาวแล้วเราจะไปตัดออกได้ไหมอาคร๊าบ

13. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
  14. 1JZMTX

1JZMTX New Member Member

22
    3
    0
    แหล่มๆๆๆๆ ว่าแต่ว่า 4 ขอ คือไรคับไม่รุจิงๆ ใช่รุ่นโป่งหน้าหลังรึเปล่า รึยังไง

15. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เป็นตัวกระบะ มี ขอ 4 ขอ อะครับ กระบะบ้านเราตอนเดียวเป็นตัวกระบะขอบจะมีขอ 5 ขอ ครับ

16. SR-Z

SR-Z New Member Member

595
    21
    0
    เป็นรุ่นที่ พอขับไปใหนมาใหน เจอคนเล่นรถด้วยกัน มันจะพูด กรุ ขอ ขอ ขอ ขอ อ่ะครับ :D:D:D

17. 1JZMTX

1JZMTX New Member Member

22
    3
    0
    อ๋อ พอเข้าใจแล้วคับ ขอ ขอ ขอ ขอ เถอะ ชิมิ อิอิ
    มีตาขอเกี่ยว 4 อัน

18. juk-ku power

juk-ku power New Member VIP

282
    2
    0

:D:D:D:D

19. joe7775527

joe7775527 New Member Member

19
    0
    0
    ขอลงด้วยคนคับพึ่งได้มากลางปีนีเองคับช่วงสั้นแท็ๆๆคับเดียวไวแต่งแล้วจะเอามาลงใหม่นะคับขอฟากตัวด้วยคนนะคับชื่อโจนะคับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้