รบกวนสอบถามพี่ๆครับ ที่วงกลมสีแดงใช่ตัวตั้งรอบเดินเบามั้ยครับ เพิ่งได้รถมา รอบสูงไปครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ทำวันนี้ ให้ดีที่สุด, 10 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนสอบถามพี่ๆครับ ที่วงกลมสีแดงใช่ตัวตั้งรอบเดินเบามั้ยครับ เพิ่งได้รถมา รอบสูงไปครับ

1. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    พลาสติกสีขาวครับ

2. Suthat Chueachan

Suthat Chueachan Guest

0
    0
    0
    ตรงนี้คับ

3. Icc Krittidech

Icc Krittidech Guest

0
    0
    0
    ตัวนี้มันเป็นตัวตั้งรอบโชคตอนเครื่องเย็น คับ ตั้งรอบเดินเบาตามเม้นบน

ลองฉีดโชแน๊กดูไหมครับเคยเป็นอาการแบบนี้ถ้าไม่หายก็ลองปรับดูเคยเป็นฉีดแล้วหาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้