ทำสีรถยนต์ต้องหางบกี่บาทคับใครเคยทำบอกทีคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Aekkalak Mark'k, 12 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aekkalak Mark'k

Aekkalak Mark'k Guest

0
    0
    0
    ทำสีรถยนต์ต้องหางบกี่บาทคับใครเคยทำบอกทีคับ

2. หมื่นห้าอย่างต่ำค่ะ

3. Jongrak Rayong

Jongrak Rayong Guest

0
    0
    0
    อาบน้ำหมื่นกว่า ลอกปะ สามหมื่นกว่า

4. Atis Pakdee

Atis Pakdee Guest

0
    0
    0
    เกรดเอสามอัพ

5. ว่าจะไปทำเหมือนกันครับ ลอกสี+ปะผุ 35,000 ครับ

6. ผมลอกสี+ปะผุ25000

7. สีแดงแก้วตอนเสร็จคับ

8. อีกหนึ่งทางเลือกครับ

9. Nok Tasow

Nok Tasow Guest

0
    0
    0
    ขอแนะนำนะครับ ผมว่าถ้ามีเวลาเข้าไปอู่เลยครับ สอบถามราคาและถือโอกาสไปดูผลงานที่เขากำลังทำอยู่เลยครับ อู่ไหนงานเหนียบกว่ากัน อู่ทั่วไป28000ขึ้น กับอู่มารตราฐาน35000ขึ้นครับ

10. มาหาผมเลยคับไม่เกิน20000แน่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้