##สอบถามพี่ๆครับ ตอนนี้รถขับใช้งาน เปิดแอร์ วิ่งทางไกลความร้อนขึ้นปกติครับไม่ถึงครึ่ง...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Att Attakit, 12 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Att Attakit

Att Attakit Guest

0
    0
    0
    ##สอบถามพี่ๆครับ ตอนนี้รถขับใช้งาน เปิดแอร์ วิ่งทางไกลความร้อนขึ้นปกติครับไม่ถึงครึ่ง
    แต่ผมลองสตาร์ทรถทิ้งไว้ไม่เปิดแอร์ นานจนเกจความร้อนขึ้นเกือบครึ่ง แต่พัดลมหม้อน้ำไม่ทำสักที ปกติมั้ยครับ และพัดลมหม้อน้ำควรทำงานตอนไหน

2. Tar Ku Zaa Bkk

Tar Ku Zaa Bkk Guest

0
    0
    0
  3. ของผมเกินครึ่ง พัดลมถึงทำงาน

4. Shawwal Jeerasak

Shawwal Jeerasak Guest

0
    0
    0
    ของผมเปิดแอร์จะอยู่ที่ 25-30% ปิดแอร์จะอยู่ที่ 50-55% ครับ

5. ถ้าปิดแอร์จะทำเมื่อมันถึงขีดเล็กๆ2ขีดตรงโคลนเข็มครับ
    ถ้าเปิดเเอร์ ก็จะต่ำขีด2ขีดลงมานึดนึง

6. ของผมขึ้นแค่นี้ ครับ แต่รุ่นพี่ แถวบ้านบอกว่าปกติ ครับ

เหมือนกันเลยรอคำตอบด้วยคน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้