สอบถามครับ.รถวิ่งนํามันจะกะตุ๊ก.เหมือนนํามันหมด..นะเวลานี้สตาสนํามันไม่ติด.แต่แก๊สติดขี...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย วิชัย แซ่อึ้ง, 14 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามครับ.รถวิ่งนํามันจะกะตุ๊ก.เหมือนนํามันหมด..นะเวลานี้สตาสนํามันไม่ติด.แต่แก๊สติดขี่ไม่เป็นไร.ต้องซ่อมใหนครับ

1. ลองเชค ติ๊ก หัวฉีด กรองเบนซิล ประมานนี้ครับ

2. กองเบนซีนเปียนแล้วไม่หายครับ.แต่ติกทําไม่เป็นครับ
    ผมอยู่.กทม.แถวพระราม2.
    มีที่ซ่อมใหมครับ
    อยากจะขี่นํามันครับ

3. Ko Kosol

Ko Kosol Guest

0
    0
    0
    ผมนิแก๊สเป็นครับ แต่น้ำมันไม่เป็นไร ช่างแก๊สบอกปรับไว้ที่70-80. ขับเกิน100ก็กะตุกสิ 70-80แซง10ล้อไม่ผ่านนะ

4. ลองถาม Deaw Eakkachai ค่ะ

5. ถอดหัวฉีดมาทำความสะอาด ก้อหายครับ

6. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    แบบนี้คับ

รับซ่อมใหมครับช่างแถวใหนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้