แม็คฮอนด้า ตัวนี้ใส่เอ็นวีได้ไหมครับ ขอบ 15

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Tom Fishing Vrk, 19 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tom Fishing Vrk

Tom Fishing Vrk Guest

0
    0
    0
    แม็คฮอนด้า ตัวนี้ใส่เอ็นวีได้ไหมครับ ขอบ 15

2. ต้องไปกลึงรูดูมล้อออกครับรูมันจะเล็กมันจะเล็กกว่าของnv

3. ถ้าเป็น 4x100 ใส่ได้ครับ
    แต่ต้องกลึงรูกลางด้วย ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางรูถ้าจำไม่ผิดก็= 59.1mm.
    ถ้าใช้ขอบ 15" แก้มยางต้องไม่เกิน 65 ไม่อย่างนั้นขอบยางให้ขูดกับแป้นโช๊คแน่ๆ

4. Tom Fishing Vrk

0
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับความรู้ครับ

5. สายฮอนด้า 4×100
    รูน็อตได้ แต่รูดุมไม่ได้

6. Tom Fishing Vrk

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

7. อันนี้เป็นของเชฟ อาวีโอ 4/100 เเต่ผมกลึงรู ตรงกลางดุม ออกอีกนิดหนึงใส่ได้พอดี ไม่ต้องใส่ปลอก

8. Tom Fishing Vrk

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ จะลอง กลึงรูกลางออก ใส่ดูครับ ขอบคุณสำครับคำ ตอบทุกท่านนะครับ

9. เห็นรอยขาวๆมั๊ยครับ ต้องไปกลึงตรงนั้นออก โดนเอาดุมเดิมไปวัดด้วยนะครับ ปล อย่าลืมถอดยางไปนัด เดียวขึ้นแทนกลึงไม่ได้

10. ลายนี้ชุบ หรือพ่นดำ ดุเลย

11. Aod Narongrit

Aod Narongrit Guest

0
    0
    0
    ผมก็ใส่ฮอนด้าแต่ต้องกลึงรูดุมล้ออกอีก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้