สอบถามครับ ล้อล้นประมาณนี้ ตรวจสภาพโอนจะผ่านไหมครับ ขอบคุณทุกคำตอบครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย กิตติ แลพิทักษ์, 20 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามครับ ล้อล้นประมาณนี้ ตรวจสภาพโอนจะผ่านไหมครับ ขอบคุณทุกคำตอบครับ

1. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    สามผ่านคับ

2. Tom Fishing Vrk

Tom Fishing Vrk Guest

0
    0
    0
    ชอบล้อครับ ยางขนาดเท่าไหร่ ขอบเท่าไหร่ครับ ชุดนี้ประมาณเท่าไหร่ครับ

3. ผ่านครับนะผมว่า ของก้อล้นนิดๆ

4. หน้า 7 หลัง 8 กำลังสวยนะผมว่า ล้อจะล้นไม่ล้นอยู่ที่ออฟเซ็ตล้อครับ ในรูปหน้า7หลัง8 ออฟหน้า+30 หลัง+25 ยาง 205/50 R15

5. ส่วนเรื่องตรวจสภาพไม่น่าจะมีปัญหานะครับล้นไม่มาก

6. Sarawut Kenny

Sarawut Kenny Guest

0
    0
    0
    ข้อ. ๕ .....ขอบยางด้านนอกสุดต้องไม่ยื่นเกินกว่าตัวถังรถ เว้นแต่ได้จัดให้มีอุปกรณ์ป้องกันอันตรายและความเสียหายอันเกิดจากการหมุนของล้อรถนั้นแล้ว

สบายคับ ผ่านแน่ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้