ขอสอบถามหน่อยคับสระบุรีร้ายขายอะไหลNVมีตรงไหนบ้างคับต้องการยางหัวเพลา

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Dissapol Jompuk, 21 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Dissapol Jompuk

Dissapol Jompuk Guest

0
    0
    0
    ขอสอบถามหน่อยคับสระบุรีร้ายขายอะไหลNVมีตรงไหนบ้างคับต้องการยางหัวเพลา

2. จำรัส เหล่าพล ทองเรียน เนื่องมัจฉา โต้ง กล้วยซิ่ง แนะนำร้านที

3. ร้านสระบุรีอะไหล่ ใกล้กับรพ.มิตรภาพครัย

4. ร้านสระบุรีอะไหล่

5. จะให้ดีถอดไปเทียบคับ ผมโดนมาแล้ว ราคาตัวละ 100 กว่าบาท

6. นอกในตัวละ150ครับบอกของnv b13/14

7. อย่าลืมจารบีหัวเพลาด้วยเด้อ

8. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    แนะนำไซเก้นครับตัวละ100+ไม่เเนะนำคับ

9. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    จัด 4 ตัวไปเลยคับได้เสียค่าเเรงที่เดียวใช้ยาวๆคับ

10. Sureerat Phu

Sureerat Phu Guest

0
    0
    0
  11. สระบุรีอะไหล่ยนต์ ได้ยินมานานแล้ว เขาบอกของไม่แพง แต่ไม่ได้ใช้บริการสักที หาที่จอดรถลำบาก แนะนำให้ใช้มอเตอร์ไซค์ครับ

12. มีที่จอดก่อนถึงร้านพร้อมห้องนำ้ราคาถูกของครบครับคนขายสวยแต่ตอนไปซื้อผบที่บ้านไปจ่ายตังเลยได้แค่มองเลยมาอีกซอยเลี้ยวซ้ายข้างคลองเป็นโรงกลึงที่ปาดฝาเจียร์เปลี่ยนวาวล์และอื่นๆที่เข้าไปทำตั้งแต่เด็กเลยครับเกือบสามสิบปีละคิดถึงระรี

จำรัส เหล่าพล วันนี้ไปซื้ออะไหล่มั้ย ซื้อไอ้ที่คุยไว้เมื่อคืนมาให้ด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้