พี่ๆครับผมถามหน่อยครับ รถเครื่อง ga16 หัฉีดเกียร์ธรรมดา...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Orawit Limsang, 21 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Orawit Limsang

Orawit Limsang Guest

0
    0
    0
    พี่ๆครับผมถามหน่อยครับ รถเครื่อง ga16 หัฉีดเกียร์ธรรมดา ติดแก๊สหัวฉีดใช้แก๊สอย่างเดียวพอเครื่องร้อนเบาดับทันทีคับ พอรถติดแอร์ไม่เย็นทันทีแต่เครื่องจะเร่งขึ้นมาเป็นเบาไม่ดับรถเป็นไรรบกวนตอบผมหน่อยครับพี่คนไหนพอจะทราบ

2. จำรัส เหล่าพล
    Yuttana Meebubpha
    มาช่วยตอบทีค่ะ

3. Orawit Limsang

Orawit Limsang Guest

0
    0
    0
    มีใครพอทราบไหมคับ

4. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    เช็ควาล์วก่อน

น่าครัช คอมแอร์ก็มีส่วนครับ
    มันก็ชุดแรงเครื่องนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้