มาHappy Birthday PeePongDmax กัน

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย nok3434, 26 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nok3434

nok3434 New Member Member

474
    1
    0
    :first:ขอให้มีความสุขมากๆนะค่ะ
    พบเจอแต่สิ่งที่ดีตลอดไปค่ะ:cake:

2. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    อะเห้ย อะเห้ย . . . .พี่โป้งเกิด วันนี้ ด้วย

ขอให้พี่ แข็ง แรง ปกติ ดี อยู่แล้วงั้นไม่ขอละกันพี่ ขอให้พี่อยู่ เลี้ยงผมไปนาน ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ แล้วก็ มีฟามสุขเยอะ ๆ ๆ

พี่จะได้ อยู่ทะเลาะกับผม

ผมขอพี่มั้ง นะ อยากเจอพิตตี้ พี่ มั้ง . . . . . . .

3. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    ของให้พี่โป้ง เซท รถ BB ขึ้นมา อีก คันนึง ทำรถถ เพื่อมาแข่ง และ แบ่งปันน้องๆ Hankook มาให้ผผมบ้างนะ อิอิ

HBD ครับ มีความสุขมากๆนะพี่

4. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    แฮปปี้เบิร์ดเดย์ครับ ขอให้มีความสุขมากๆ คิดสิ่งใดก็ขอให้สมความปราถนา ร่ำรวยๆ ครับ :D

5. j-a-c-k-e-t

j-a-c-k-e-t New Member Member

1,675
    5
    0
    Happy birth day ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

6. YOYO BB U12

YOYO BB U12 New Member Privilege

762
    2
    0
    HBD คับพี่ ขอให้มีความสุขเยอะๆคร้าบบ

7. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :cool: อิอิ
    พรี่จะต้อง Hapypypypypypypypypy Birth Day
    ให้พรุนนนนนนนนนนนนนนนน เลยนะพรี่........... :cool:

8. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    HBD ครับพี่ ขอให้พี่ ฟิตๆ กินไข่ลวกเยอะๆ อิอิ

9. jaeb

jaeb New Member Member

2,625
    5
    0
    HBD ครับพี่มีความสุขมากๆครับ
    หล่อๆรวยๆนะครับ

10. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    HBD สมหวังทุกเรื่องคับพี่

11. Madoo

Madoo New Member Member

3
    0
    0
    Wish you have a nice time always, Happy birth day.

12. odd-u12

odd-u12 New Member Privilege

534
    3
    0
    ขอให้มีความสุขครับผม

13. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ขอบคุณมากก๊าปปปปป.....:D:D:D:D:D:D:D:D

เรื่องเลี้ยง จัดไป ...:D ส่วนพริ๊ตตี๊ เด๋ว จะเลือกมาแบ่งให้ซักคนนะ.....:D ขอบใจน้องมาก....:D

เด๋วงบผ่านเจอกัน......ส่วนน้องๆอะพรี่เทพมีตั้งเยอะของงี้ใครเค้าแบ่งกันหละ....:D

ขอบคุณมากคับจานกล้วย ขอให้จานกล้วย ร่ำรวยๆ เช่นกัน.....;)

ขอบคุณมากคับแจ๊ค..............:D:D:D:D

ขอบคุณมากคับ โย ลื่นๆ.....:p:p

อืมขอบคุณคับสำหรับคำอวยพร ขอให้หลานหายป่วยเร็วๆนะ ....:D
    ส่วนไอ้เรื่อง PYๆๆๆๆ ให้พรุนอะ สงสัยผมจะPY ไม่หวัดไม่ไหวอะนะ กว่าจะเริ่ม พรุน
    เพราะมัน มี เยอะอะ....อิอิอิอิ:D:D:D:D:D:D

โด๊ปตลอดเลยอะเสี่ย ...... ต้องฟิตเสมอ.....ขอบคุณค๊าป....:D

เรื่องหล่อนี่ ปกติอยู่แล้วคับ....แต่เรื่องรวยคงรอสักพัก...

ขอบคุณมากนะค๊าปปปป ขอให้เสี่ยเป้นอำมตะ ไม่ตายยยยยยยยยยย....:cool:

เช่นกันคับน้อง....ขอบคุณค๊าปปปป...;)
    ขอบคุณค๊าป .... แต่ผมแปลมะออกอะป้า...:rolleyes:

14. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ขอบคุณมากคับ ลูกพรี่...และขอให้พรี่อ๊อด มีไก่เยอะๆละกันนะค๊าปปปปป...:D

15. m230

m230 Member Member

463
    12
    18
    HBD

:):):):):):):):):)

16. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ;);););););) :D

17. FuFuAnAnT

FuFuAnAnT New Member Member

139
    2
    0
    HBD กั๊บ อวยพรเหมือนทุกคนเลย

ปล.เลี้ยงที่ไหนดีเอ่ยวันนี้ ล้างท้องรอเลยพวกเรา อิอิ (หวังว่าคงไม่มีการสับขานะจ๊ะ)

18. GUSJUNG_RT

GUSJUNG_RT New Member Lady Member

100
    2
    0
    ทำรถเสร็จเร็วๆนะคะ
    Happy BiRThday ka:D:D

19. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    HBD มีความสุขมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกครับ

20. e5011

e5011 New Member Member

370
    0
    0
    ขอด้วยคนคับ Happy birth day ขอให้พี่มีความสุขมากมายนะคับ:D:D:D

21. น้ำหวาน07

น้ำหวาน07 New Member Member

193
    1
    0
    .............HaPPy BirThDay..........นะคร้า พี่โปร้ง

หวาน...ขอให้พี่โปร้งมีความสุขในชีวิตมากๆนะคะ + ขอให้เป็นพี่ที่มีแต่คนรักอย่างนี้ตลอดปายยยเลยนะค้าฟฟฟฟฟ

^__________^

:present: :present: :present: :present: :present: :present: :present: :present: :present: :present: :present: :present: :present: :present: :present:

:D :D :D :D :D :D :D :D :D

22. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    โอ้ว.............................มีความสุขมากๆเด้อครับเด้อ

23. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
    ขอบคุณก๊าปปปปป

ขอบคุณจ้า น่าจะเริ่ม ต้นๆปีได้นะ.....:D:D

ขอบคุณมากคับบบบบ....:D:D

ขอบคุณมากคับ....;);)
    :rofl:

:D:):D:):D:):D:):D:):D:):D:)

24. IKUNPOO A 31

IKUNPOO A 31 New Member Member

19
    0
    0
    สุขสันต์วันเกิดนะครับพี่ มีความุขมากๆ ครับ

25. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

26. bbwhite

bbwhite New Member Privilege

1,272
    5
    0
    .

ครับ พี่โป้งครับ

สุขสันต์วันเกิด (ย้อนหลังไปนิ๊ด)

ขอให้พี่สุขสมหวัง ดั่งใจ ทุกๆ ประการครับพี่,,,,,,,,,,,,,,,,;)

27. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    มาช้ายังดีกว่าไม่มา.....................ขอให้พรี่โป้งร่างกายและสุขภาพแข็งแรง............แล้วก็หายเพี้ยนนะพรี่อิอิอิมีความสุขเยอะๆๆๆๆๆๆ

28. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ขอบคุณค๊าปขอให้พรี่นุมีความสุขกับ(สาวๆ) ทุกวัน...:D

มันยังเพี๊ยนไม่หายเลยหวะ.........ขอบคุณก๊าปปปป...:D

29. Noom Condo

Noom Condo New Member Member

1,353
    3
    0
    have py ครับ

30. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    ขอให้พี่โป้งมีความสุขแบบที่พี่เป็นอยู่แบบนี้ตลอดไปนะครับ
    สุขภาพกายสขุภาพใจแข็งแรง อดทน เข้มแข็ง ร่ำรวยเงินทองครับ:):)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้