ว่าด้วยเรื่อง วันเสาร์ ที่ 6 ตกลงว่าอย่างไรกันครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย tOon`, 3 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ข่าวแจ้งจากคุณหนุ่ม ประธาน ซันนี่ไทยแลนด์ครับ เชิญชวนคลับเราไปร่วมงาน มีค่าใช้จ่ายเบื้องต้น เป็นค่าเช่าเหมาสนามคันละ 300 + ค่าผ่านประตุ 60 บาท จัดที่สนาม คลอง 5 ครับ เราแจ้งไปว่า ของเรามีอยู่ประมาณ 15 คันครับ

( หมายเหตุ งานนี้ใครอยากไปร่วมงานก็ไปได้นะครับ ทุกท่าน ไม่จำเป็นต้องลงสนามทุกคันครับ ถือว่าไปมีตติ้งร่วมกัน ตามประสา คนรักรถนะครับ)

Topspeed คัดสรรสิ่งดีดี และ หนุกหนาน มาอีกแล้วคร้าบบ !!!

รายการแข่งขัน Nissan Carclub Drag Battle
    ขึ้น ที่สนามแข่งรถ คลอง 5
    ซึ่งจะแยกรุ่นออกเป็น ขับหน้า ทั้งหมด

รายการจะแข่งจะเป็นแบบ BRACKET

วัน : เสาร์ที่ 6 กันยายน นี้
    เวลา : จะเข้ามาแจ้งอีกครั้ง
    รุ่นล่ะ 4 คัน / คลับ
    รุ่น BRACKET 16 วิ
    รุ่น BRACKET 18 วิ
    รุ่น BRACKET 20 วิ
    รุ่น BRACKET 22 วิ
    รุ่น BRACKET Lady

คลับต่าง ๆ ที่ เข้า ร่วม ดังนี้

Primera & Presea Club

ส่วนรายละเอียด เพิ่มเติม ผมจะเข้ามาแจ้งอีกครั้งน่ะคร้าบ

ต้องการข้อมูล เพิ่มเติม ติดต่อได้เลยน่ะครับ
    089-6930995 เด่นครับ

ตามลิงค์นี้เลยครับ http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=525077

เอามาจากกระทู้พี่ป๊อป

:D ใครไปกันบ้างครับ และไปกันกี่โมงครับ นัดเจอะที่ไหนกันก่อนครับ :D

อยากให้ไปกันเยอะๆนะครับ

2. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    UP UP ไปด้วย (ถ้ารถเส็ดทัน)

อ้าวไปกะเจ้าตูนด้วยคนคนอื่รว่าไงครับลงชื่อเลย

เเล้วกี่โมง นัดกันที่ไหนครับ

3. PreseaR10

PreseaR10 Member Member

196
    1
    18
    อยากไปจังเลย

4. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    อัพๆ ใคร ไป บอก ด้วย ครับ อยาก ทราบ

ใครอยาก ลงรุ่นอะไร ไม่ต้องไปกลัว ครับ ขำๆ

5. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
  6. TOPSPEEDTV

TOPSPEEDTV New Member Member

10
    0
    0
    พี่ ๆ ที่จะเข้าร่วมแข่งขัน Car Club Drag Battle ในวันเสาร์ที่ 6 กันยายน นี้

รีบไปลงทะเบียนรับหมายเลขได้ที่หน้าเว็บ TopSpeed ตามลิงก์นี้ http://www.topspeedtv.info

---เชิญพวกพี่ ๆ Primera&Presea Club มาร่วมสนุกกันเยอะๆนะค่ะ :)

7. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    ใครลงวิ่งบ้างอะคับ เอาผลมาโชว์กันบ้างนะคับ ส่วนผมถ้าหนีลูกเมียได้อาจจะตามไปคับ

8. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
  9. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ไปแน่นอนแต่อาจไม่วิ่งนะ........อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้