เหตุเกิดเมื่อเช้านี้ ES กับหาง FD

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย mammosxtt, 9 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mammosxtt

mammosxtt New Member Member

34
    2
    0
    พอดีเมื่อเช้าขับรถผ่านแยกคลองตันเข้ามาทางซอยสุขุมวิท 71 ช่วงขึ้นสะพานข้ามคลองแสนแสบ (มั้ง) เกิดมองไปเห็น ES คันหนึ่งขับผ่านมาใส่หาง FD Mugen สวยดีครับ เลยอยากจะถามว่าเป็นคนในคลับนี้หรือเปล่าครับ อยากใส่บ้างครับ แต่ผมใช้ Si นะครับ ไม่ทราบว่าฐานหาง FD ขนาดเท่าไหร่ (กว้าง*ยาว) เผื่อจะได้เอามาใส่ได้บ้างครับ :cool:

2. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ต้ อ ง เ ป็ น ห า ง ก๊ อ บ คั บ เ พ ร า ะ ข อ ง แ ท้ ใ ห ญ่ ก ว่ า ฝ า ก ร ะ โ ป ร ง คั บ

3. mammosxtt

mammosxtt New Member Member

34
    2
    0
    ขอบคุณครับ ไปสืบมาของก๊อบที่เป็นพลาสติก เค้าใช้วิธียึดคือติดเทปกาว ไม่ไหวครับกลัวปลิวหรือไม่ก็ยามเข็นหลุดติดมือ ยิ่งไปกว่านั้น วัยรุ่นเข็นหลุดมือเอากลับบ้านไปด้วยล่ะ หนักไปกันใหญ่ วัยรุ่นเซ็ง

4. autonice

autonice New Member VIP

276
    23
    0
    เหอะๆๆ...... ยึดแค่กาวระวัง ผมไปจิ๊ก น่ะคร๊าบ!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้