เมาแล้วขับมันเป็นแบบนี้

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย มือใหม่ครับ, 25 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ครับๆ ผมเมาแล้วขับครับ ซ่อม หรือ ขาย ดีครับ

1. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    ขายซากไปเต๊อะ ครับ ไม่ตายก็บุญแล้วครับ ทีหลังถ้าทำอีก ขอให้ ตายนะคับ

2. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    โอ้ววววว ตากิ๊ป โหดร้ายมาก
    แค่บอกว่าทีหลังอย่าทำอีกก้อพอแล้วม้างงงงงงงง

3. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    เค้าเรียกว่าแค้นฝังใจกับคนเมาแล้วขับ
    แต่เบาๆหน่อยก็ดีน่ะครับ
    เพื่อนผมก็เมาแล้วขับ...แต่ตอนนี้...เลิกกันหมดแล้ว...มันไม่คุ้มกัน..ไม่ได้เลิกทานน่ะ..แต่ถ้ากินนี่มีทิ้งรถ
    ไว้ค่อยมาเก็บกันอีกวันนึง..:)

4. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    เละขนาดไหนละครับ

5. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    อิอิ ทำไรไม่ได้ อ่ะ แช่งไปเรื่อยๆ เผื่อจะมีคนกัว จะได้ไม่ทำ

6. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    พี่ กิ๊ฟ นี้ ไป แค้น อะ ไร นัก หนา กับ คน เมา เนีย พี่

7. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ขนาดไหนละคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้