ขอความช่วยเหลือด่วนค่ะ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย czka, 24 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. czka

czka Guest

0
    0
    0
    ใช้สตาร์เลทน่ะค่ะ แต่ตอนนี้โช๊ครั่วทั้งหน้าและหลังเลยค่ะ ใครเคยเปลี่ยนมั่งค่ะ ราคาเท่าไหร่
    หรือถ้าจะซ่อมที่ไหนดีค่ะอยู่แถวปทุมธานีน่ะค่ะ
    ติดต่อได้ที่[email protected] ค่ะ

2. rca

rca New Member Member

184
    2
    0
    ประมาณ ชุดละ 4000-5000

3. หนุ่ม UD

หนุ่ม UD New Member Member

49
    0
    0
    ถ้าซ่อมราคาก็ประมาณ 300 บาท/ข้างครับ แต่อย่างที่ตอบเมล์ไป พอมีทุนก็เปลี่ยนใหม่ดีกว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้