sticker club

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย elmo, 18 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    ใครที่อยากได้สติกเกอร์คลับในวันมิตติ๊ง ชวนกันโหวต ด้วยการลงชื่อไว้ เพื่อจะได้ตัดสติกเกอร์ตามจำนวนสมาชิกที่จะมามิตติ๊งในวันนั้น ส่วนเรื่อง ราคา sticker club และแบบsticker club นั้น ทาง คุณพี่โอ๋ จามา ประกาศให้ทราบกันภายหลัง ครับ
    Ps. ช่วยกันโหวต รวมทั้งตัวแบบของสติกเกอร์ด้วยนะครับ

2. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    รับทราบๆ

3. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    อยากได้อ่ะครับ แต่อยู่ต่างจังหวัดอะครับ

4. targa

targa Member Member

223
    0
    16
    จัดไปนะครับผมอยากได้บ้างเหมือนกันนัดที่เจอกันแน่นอนจะไปให้ได้เพื่อสติกเกอร์สักครั้งคอยดู

5. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0

ครับพี่น้อง แบบที่เราใช้ก็ตามแบบที่เห็นนะครับ

(ทำไมโลโก้มานใหญ่จังฟะ):confused::confused:

แต่ตัวจริงไม่ใหญ่นะครับ

ตัว โลโก้ สีแดงจะเอาใว้ติดกระจกด้านหน้า

ส่วนตัวหนังสือเราจะเอาติดกระจกด้านหลัง

ราคาตอนนี้ยังไม่ลงตัวครับ พยายามหาร้านที่ดีๆ

และราคาไม่แรงอยู่ครับ สติกเกอร์ก็เป็นของ 3M สะท้อนแสง

ถ้าใครต้องการก็ลง ชื่อ เบอร์โทร

แล้วมารับในวันมิตติ๊งได้เลยครับพี่น้อง

ส่วนสามชิกที่อยู่ ตจว. ผมขอรบกวน

ให้ส่ง ชื่อ ที่อยู่ มาที่ Email : ของผมนะครับ

ที่ [email protected]

ระบุมาด้วยนะครับว่า สั่ง สติ๊กเกอร์คลับ

ส่วนการโอนเงิน เดี๋ยวจะแจ้งให้ทราบกันอีกที่

เพราะเรายังไม่รู้ราคาเท่าไหร่ แล้วจะแจ้งให้ทราบกันอีกทีครับ:cool::cool::cool:

6. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    โอ๋...
    เฮียขอจอง 3 ชุด

7. ao_323

1,346
    16
    0
    สติกเกอร์เฮียก็เอา 3 ชุดหรอครับ:D:D:D

8. elmo

2,175
    3
    0
    โอ้ว แหล่ม เลย สุดยอด อิอิ

9. aek_shinobu

aek_shinobu New Member Member

35
    1
    0
    ผมอยู่ต่างจังหวัดน่ะครับพี่โอ๋
    ก็อยากไปมิตติ้งในวันที่7 แต่กลัวจะตรงกับวันสอบครับ
    ถ้าไปไม่ได้ แล้วผมจะส่ง E-MAIL บอกชื่อและที่อยู่ของผมครับ:D:D:D

10. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    1 ชุด

11. ao_323

1,346
    16
    0
    จัดไป นายอู๋ รถซ่อมเสร็จแล้วหรอ

12. elmo

2,175
    3
    0
    กี่ชุดดีหว่า อิอิ

13. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    วิ่งได้แล้ว พี่ดี ใจมาก เหอะๆ

14. nos_nu

nos_nu New Member Member

248
    2
    0
    ดีใจด้วยอู๋...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้