รบกวนหน่อยนะครับ ขอถามเกี่ยวกับ 323 คัลเลอร์คีย์

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย GTR., 27 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    พอดที่บ้านใช้อยู่หน่ะคับ แล้วพอดีต้องการของบางอย่างพอจะหาที่ไหนได้มั่งครับ

1. ที่บังแดดฝั่งคนขับ ของเดิมขาพลาสติดมันหัก จะหาที่ไหนได้มั่งครับ
    2. จานดิสหน้าครับ ตอนนี้มันเริ่มบางแล้ว หาที่ไหนได้มั่งครับ หรือว่า ถ้าจะหาตัวอื่นมาใส่มีตัวไหนมั่งที่ใส่ได้เลยโดยที่ไม่ต้องแปลงมั่งครับ พอดีไม่ค่อยชอบแปลงอ่ะคับ
    แล้วอย่างด้านหลังถ้าจะใส่ดิส มีรุ่นไหนมาใส่ได้มั่งครับ
    3. ไฟในเก๋ง ฝาพลาสติกใส มันหายไป จะหาที่ไหนได้มั่งครับ
    4. พอดีว่าจะเปลี่ยนพวงมาลัยหน่ะคับของเดิม ฟองน้ำใช้จนเปื่อย จะใส่คอแปลงมันต้องใช้รุ่นอะไรหรอครับ
    พอดีไปถามที่ร้านร้านบอกของ มาสด้ามีหลายตัวอ่ะ คับ

คัลเลอร์คีย์เครื่อง 1300 คาร์บิว 4 ประตูครับ

ขอบคุณคับ

2. 323 colorkey

323 colorkey New Member Member

10
    1
    0
  3. Noty323

Noty323 New Member Member

57
    3
    0
    อะไหล่บางชิ้นอาจหายากพอสมควรครับ

ลองติดต่อที่อู่ MES ดูครับ
    ทำ mazda โดยเฉพาะ
    ลองปรึกษาดูครับ 081-4977743 mes

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้