พีน้องเอ๊ย..จะหาซื้อซีนหรือยางที่ใส่

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย sk_nv 2000, 15 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sk_nv 2000

sk_nv 2000 New Member Member

191
    3
    0
    หาแล้วไม่ได้เลยซีนยางสี่เหลี่ยมใส่ระหว่างฝากรองอากาศ
    เวลาปิดเพื่อให้แน่นรุ่นควีนแค็ปหัวฉีด ของผมมันขาดแว่งไปเลย
    หาซื้อตามร้านอะไหล่เค้าบอกไม่มีและที่ร้านสยามวรจักรเคยถาม
    ก็ไม่มีเหมือนกันถ้าไปซื้อที่เชียงกงเค้าจะแยกขายให้รึ
    ช่วยบอกผมหน่อยเพื่อนผู้รู้คับ ขอบคุณจิงๆๆ

2. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    เบิกศูนย์ครับ สามร้อยกว่าบาท ลดแล้ว

3. sk_nv 2000

sk_nv 2000 New Member Member

191
    3
    0
    ผมเคยถามที่ศูนย์ที่พัทยาแล้วคับ
    เค้าบอกว่าไม่มีขายต้องยกทั้งกรองอากาศ(นึกในใจจะบ้าริ)
    สงสัยต้องไป0ในกทม.แน่ ขอบคุณมากคับ

4. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    มีครับผมซื้อมาแล้ว บางที่ต้องสั่งวันนึงครับ

5. service dept.

service dept. New Member Member

2
    0
    0
    ที่ศูนย์บริการมีขายท่าน ราคา 345 บาท ราคานี้ยังไม่มีส่วนลด ไม่รวมภาษี ไกล้ที่ไหนไปซื้อที่นั้น ถ้าศูนย์ไม่มีของสั่งใว้ สั่งก่อนเก้าโมงเช้าได้ของเที่ยง สั่งก่อนเที่ยงได้ของบ่ายสามโมง(ในกรุงเทพ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้