ปรึกษาพี่ๆด่วน

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย รักซันนี่, 22 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่งับ มีเรื่องจะปรึกษางับ

ผมขับ B11

จะเข้าคลับไหนดีครับ ฃั่งใจไม่ถูก

sunny&sentra หรือ sunny thailandดีอ่ะงีบ

อันไหนดีกว่ากันอ่า

1. cp_chin69@hotmail.com

[email protected] New Member Member

318
    74
    0
    เรียนเจ้าของกระทู้นะครับ
    อันนี้ขึ้นอยู่กับความพอใจของเจ้าของกระทู้ตัดสินใจเองนะครับ คงจะไปชี้นำไม่ได้นะครับว่าจะอยู่คลับไหนนี้นะครับ อย่าถามเลยครับว่าอยู่คลับไหนดีนะครับ เรียนอย่างนี้ให้ทราบแล้วกันนะครับ

OaTT_B14, ironman, nv1020 และ คนอื่นๆ 2 คน ถูกใจสิ่งนี้
  2. sunny_green

sunny_green New Member Member

330
    50
    0
    ล่อเป้า อะป่าว

ironman, nv1020 และ NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  3. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    :confused::confused::confused::confused:

OaTT_B14, ironman และ nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  4. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ผมเชื่อนะครับ ว่าถ้าตามอ่านมาแล้วจริงๆ จะตัดสินใจได้เองครับ
    Login เข้ามาคุยกันเลยครับ พักนี้พวกแอบแฝงมันเยอะ

OaTT_B14 และ ironman ถูกใจสิ่งนี้
  5. Rafaant

Rafaant New Member Member

485
    417
    0
    ตามพี่ข้างบนก๊าบบบ:D:p:D

OaTT_B14, ironman, nv1020 และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  6. extensa4620

extensa4620 New Member Member

1,443
    450
    0
    อันนี้ตามใจเจ้าของกระทู้เลยครับไม่ว่าอันไหนก็มีดีกันคนทางครับ
    ขึ้นอยู่กันตัวเราเองว่าจะเข้ากับใครได้มากกว่าครับ

OaTT_B14, ironman, nv1020 และ คนอื่นๆ 2 คน ถูกใจสิ่งนี้
  7. Bew_Nissan

Bew_Nissan New Member Member

154
    158
    0
    ทำไมต้องถามหว่า

OaTT_B14, ironman, nv1020 และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  8. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ง่าย ๆ ครับ
    ก็ ลอง เล่น ทั้ง 2 บอร์ด ดูครับ

สบาย ๆ เหมือนไปไหน อยู่กับใคร สบายใจ ชอบ รู้สึกดี
    ก็ไม่แปลก ที่ต้องเลือก ครับ

9. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ลองดูเลยครับ เด๋วรู้เอง เล่นทั้ง 2 บอร์ด ไปมีตติ้งทั้ง 2 บอร์ด
    แล้วตัดสินใจอีกที หรือจะอยู่ทั้งคู่ก็ได้ ST ไม่ว่าอยู่แล้นนนนนน

10. pizza racing

pizza racing New Member Member

1,576
    533
    0
    :teeth:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 สิงหาคม 2008
  11. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    55 เปรี้ยว อีกแล้ว พวกมรึง....

ตอบ แรก อุตสาห์ หวังดี คิดว่า คงบริสุทธิ์ใจ

ตอบนี้ กรูด่าล่ะ

ไอ้เจ๊ดแม่้ !!!

โจRTM ถูกใจสิ่งนี้
  12. โบตั๋น

4,842
    815
    113
    บอร์ดไหววะพี่ :mad::mad::mad:

13. Denn

9,716
    819
    113
    แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 สิงหาคม 2008
  14. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    คนเดียวกับที่บอร์กลางเลยน่ะเนี่ย

ssssss๓
    Guest

--------------------------------------------------------------------------------

เบื่อพวกเกรียนว่ะ ทำตัวเป็นเด็กปัญญาอ่อนกันอยู่ได้

--------------------------------------------------------------------------------

ssssss&ss
    Guest

เบื่อพวกเกียนว่ะ ทำตัวเป็นเด็กปัญญาอ่อนกันอยู่ได้

555
    :D:D:D:D:D

OaTT_B14 และ nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  15. deejang

deejang New Member Member

563
    259
    0
    แหมม อยากอยู่ที่ไหนก็ลองใช้สมองคิดหน่อย มีมั้ย สมองอะ
    เกรียนมาเชียวมึง

OaTT_B14, ironman และ nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  16. โบตั๋น

4,842
    815
    113
    อ๋อ ที่บอร์ดกลางเค้าตามหากันอยู่ใช่มั้ย

17. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    เดียวเป็นเรื่องอีก....

18. Denn

9,716
    819
    113
  19. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    แล้วแต่ดุลพินิจของท่านครับ...
    การเข้าคลับโดยการเลือกว่าจะอยู่ที่ไหน...
    ขึ้นอยู่กับท่าน เนื่องจาก มันเป็นสิทธิเสรีภาพในการเลือก...
    คงไม่มีใครปีบบังคับท่านได้ว่าจะต้องเข้าคลับ sunny&sentra หรือ sunny thailand เท่านั้น...
    ส่วนเรื่องที่ว่าคลับไหนดีกว่า ก็ขึ้นอยู่กับความรู้สึกของแต่ละบุคคล คงไม่มีใครตอบแทนกันได้...
    ถึงแม้ว่าจะฟังเสียงส่วนใหญ่ แต่เมื่อท่านได้มาสัมผัส อาจจะไม่เป็นอย่างที่ท่านคิด...
    แนวทางในการอยู่ร่วมกัน จุดมุ่งหมายของแต่ละคนมีความแตกต่างกัน...
    แต่ส่วนใหญ่ที่รวมตัวเกิดเป็นคลับขึ้นมาได้ ก็คือการมีอุดมการณ์ และการอยู่ร่วมกันที่ตรงกันเท่านั้น...
    ทุกสิ่งทุกอย่างขึ้นอยู่กับตัวท่าน อย่ายึดติดกับคำพูดคน โปรดเปิดใจให้กว้างแล้วลองสัมผัส...
    ท่านก็จะเจอว่าคลับไหนที่เหมาะสมกับท่าน...
    แต่ถ้าเหมาะสมทั้งคู่ คงไม่มีใครบังคับท่านได้ว่าต้องอยู่คลับใด คลับหนึ่งเท่านั้น....
    ถึงตอนนั้นถ้ามีคนมาบังคับท่าน ก็คงตัดสินใจได้แล้วว่า ท่านจะเลือกหรือไม่เลือก...
    ขอให้ท่านเจ้าของกระทู้จงมีความสุขในการอยู่ร่วมกันกับคนหมู่มากนะครับ...
    เพราะตอนนี้มันเป็นปัญหาของประเทศซะแล้ว ไม่ใช่แค่คนกลุ่มน้อย...
    ตัวอย่างมีให้เห็นในโทรทัศน์ และตามหน้าหนังสือพิมพ์...
    ที่กล่าวถึงความขัดแย้งกันระหว่างแนวคิดของคนหลายกลุ่ม....

ปล. สุดท้ายนี้ ไม่ทราบว่าท่านมีจุดมุ่งหมายเช่นไรกับการตั้งคำถามนี้...

สุดท้ายและท้ายสุดโปรดสังเกตุ IP และเวลาที่ Post เห้อๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

OaTT_B14 และ nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  20. cp_chin69@hotmail.com

[email protected] New Member Member

318
    74
    0
    สงสัยว่าเจ้าของกระทู้เนี้ยะ คงจะหางานให้เข้าตัวแล้วมั้งครับ
    SERCH ใน GOOGLE ก็จะไม่มี Sunny & Sentra มีแต่ SUNNY แล้วรู้ได้ไงว่ามี Sunny & Sentra
    ใน Community & Forums หัวข้อ Racing Club Top 30 ก็ไม่มี Sunny & Sentra แล้ว อย่างนี้เข้าเรียกว่าเข้ามาป่วนหรือป่าวครับ (ทำไมเป็นคนอย่างนี้นะครับ ไม่ดีเลยนะครับ)

21. SuperTI

SuperTI New Member Member

534
    383
    0
    แหกขี้ตา มาปั่นถึง สามกระทู้เชียวนะมึง
    ไปเปิดเวปโป๊ แล้วชักว่าวไปไอ้เวนนนน
    ไปทางโน้นที ทางนี้ทีนะมึง ไอ้คะรวย
    อาบน้ำ แล้วรีบ ๆ แต่งตัวไปโรงเรียนซะ
    อย่าลืมกินนม กะกินข้าวเช้าก่อนหล่ะ
    สมองมึงจะได้มีการพัฒนาหน่อย อุ๊เหม่!
    ไอ้ส้นตรีนตัวนี้หนิ ....ไป๊!! ว่าแล้วยังมา
    มองหน้าอีก!! ประเด๋วกูก็เตะลืมบ้านเลย
    ไอ้ห่าลาก

OaTT_B14 และ SR-FA-DAM ถูกใจสิ่งนี้
  22. jojo9

3,936
    656
    0
    มัวแต่ประพันธ์อยู่ ไม่ทันท่านพี่ทั้งสอง 555...
    เห้อๆ คนเรา...

23. Denn

9,716
    819
    113
    55 น้องกรู มันด่า มันส์ ดีจริง ๆ :D

NUM RE และ SR-FA-DAM ถูกใจสิ่งนี้
  24. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    มันจะเป็นใครได้ :mad:

โจRTM, ironman และ nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  25. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    เห้นแม่มตั้งแต่เช้าแระ เปนเชื่ยรายกานนักไอ้สาดดดดดดดดดดดดดดด

NUM RE, โจRTM, ironman และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  26. jojo9

3,936
    656
    0
    อยู่แถวพี่ติ่งอ่ะ IP ใกล้กันเลยยยย อิอิ...
    ตุง...ตุ่ง...ตุ้ง...โปรดสังเกตุ

โจRTM ถูกใจสิ่งนี้
  27. โบตั๋น

4,842
    815
    113
    เด๋วหาก่อนนะ

28. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ใคร ก็ ได้

ช่วย หา รายละเอียด ที

มี รางวัล ให้ อย่าง งาม

NUM RE, OaTT_B14 และ nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  29. Petty

Petty New Member Member

140
    74
    0
    อยู่ไหนก็แล้วแต่ใจคุณครับ-แต่อย่าป่วนเลยนะมันไม่ดี

NUM RE, OaTT_B14, ironman และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้