มาแล้วลิ้นหน้า..

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย WATrover, 25 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    หลังจากที่คิดอยู่นานเลยตกลงลองปั้นแบบขึ้นมาเองได้ต้นแบบตามรูป
    ที่ถ่ายมาให้ดูตอนนี้แบบเสร็จแล้วรอแห้งก่อนแล้วจะหล่อแม่พิมพ์อีกที่
    เพื่อใช้เป็นต้นแบบ..คืบหน้ายังไงจะเอามาลงอีกครับ.(ตอนนี้รอแห้ง-
    อยู่คงอีก2-3วันถึงจะดำเนินการต่อได้จะสำเร็จรึป่าวม่ะรุนะ):D

yuth@sr20det ถูกใจสิ่งนี้
  2. WATrover

611
    1
    0
    เพิ่มเติม.

เอารูปมาเพิ่มเติมที่ถ่ายนี้ตอนยังไม่เสร็จดีเท่าไรครับ.

3. WATrover

611
    1
    0
    ถึงโท.เนียน

โท.วันนี้ควานหาร้านที่ขายวัสดุได้แล้วสำรวจราคาแล้วพอไปไหวนะ.
    ผมจะรีบทำแบบเร็วภายในอาทิตย์นี้แล้ววันหยุดเสาร์อาทิตย์คงจะหล่อ
    ชิ้นงานได้นะ.:p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 สิงหาคม 2008
  4. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    สุดยอดเลยครับพี่

5. tanakhon

tanakhon New Member Member

73
    0
    0
    ฝีมือไทยไปไกลระดับโลก

6. tho7

tho7 New Member Member

146
    0
    0
    เอาใจช่วยๆๆๆๆๆๆๆๆครับ พี่วัฒน์ กระผมขอจอง 1อันน่ะ

7. WATrover

611
    1
    0
    คืบหน้า...

เมื่อวานแบบเริ่มแห้งแข็งตัวแล้วเสาร์นี้คงได้หล่อแม่พิมพ์แล้วสายๆจะไปซื้อ
    อุปกรณ์การทำด้วย...:p

8. NingRover

NingRover New Member Member

83
    0
    0
    หามานานแล้วครับ แล่มเลยขอให้เสร็จไวๆนะคับเอาใจช่วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้