TE71 จะใส่ไฟกลม4ดวงจะเอาของอะไรใส่ดีคับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย kenji70, 10 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kenji70

kenji70 New Member Member

55
    1
    0
    รบกวนถามพวกพี่ๆนะคับว่าTE71 รุ่นไฟใหญ่อะคับ
    จะใส่ไฟกลมอะคับ ต้องเอาของรุ่นอะไรใส่หรอที่ไม่ต้องเปลี่ยนแก้มข้างอะคับ
    ขอบคุณล่วงหน้านะคับ^^:)

2. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    ใช้เบ้าไฟ แว่นไฟและดวงไฟกลมของ KE70 รุ่นไฟกลม 4 ตาครับ
    ส่วนไฟหรี่มุมใช่ของ TE71 ไฟเหลี่ยมใหญ่และดัดแปลงแว่นไฟหน่อยนึง

ส่วนกระจัง TE71 ใช้ได้ครับ แก้มข้างซ้าย - ขวา ไม่ต้องเปลี่ยนกันชนไม่ต้องเปลี่ยน

ของพอมีครับ

3. kenji70

55
    1
    0
    ขอบคุณค้าบบ^^:)

4. kenji70

55
    1
    0
    ผมไปหาของมาแล้วอะคับ
    มันเป็นเบ้าของรถกระบะดัทสันอะคับ
    มะจะใช้ได้หรือป่าวอะคับ
    ของตรงรุ่นมันมะมีเลย
    ที่เชียงใหม่หาไม่ได้อะคับ

5. turbonatics

turbonatics New Member Member

10
    0
    0
    Toyota EP82 (Starlet) ก็สวยนะ แต่ไฟหรี่แปลงบานเลย กะลังเล็งอยู่
    ผมใช้ TE71 เหมือนกัน ตอนซื้อมาไฟหรี่ มันโดนแปลงเอาของนิสสัน big M มาใส่ ดู ๆ ไปมันก็สวยแปลก นะ ๆ อิอิ

6. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    ต้องเป็นเบ้าไฟและแว่นไฟของ DX รุ่นไฟกลมครับ
    เชียงใหม่ไม่มี ตอนนี้ของพี่มีของครับสนใจโทรมาเลยครับ

7. kenji70

55
    1
    0
    ราคาเท่าไหร่หรอคับ(เบ้าไฟ)
    TE71เอา ลิมิเต็ดของอะไรใส่ได้บ้างคับ
    แล้วราคาเท่าไหร่หรอคับ
    และก็โช้คหน้าหลังTE71จะเอาของอะไรใส่ได้บ้างคับ

8. โหน่งโหน่ง

โหน่งโหน่ง New Member Member

54
    4
    0
    มารอดูคร้าบ

9. Direk_111

Direk_111 New Member Member

4
    0
    0
    ผมมีแว่นไฟกับไฟ แต่ไม่มีกระจังหน้าครับ ขาย1500 ติดต่อ 081 0000185

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้