ขอคำแนะนำครับ หางหลัง Intrega DC5 ใส่ ES ได้ป่าวครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย T-ENGINE, 24 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. T-ENGINE

T-ENGINE New Member Member

4
    0
    0
    อยากรู้ครับว่าจะใส่ หางหลัง DC5 กับ ES จะลงตัวรึป่าว พี่ๆคนไหนที่ทราบแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

2. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
    ไหน ไหน ถ้าไม่ชอบ หาง DC2 ซึ่งลงตัวกะ ES ที่สุดแล้ว ทั้งรูปทรง และ การติดตั้ง

ก้อใส่หาง FD ไปเรยยย ฮับ ส่วนตัวคิดว่า หาง DC5 สวยที่สุดเวลาอยู่กะ Body เค้าอ่า

3. coromant

coromant New Member Member

117
    5
    0
    ไม่น่าได้ครับ และก็ไสวยครับ

4. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    เคยเห็นมีคนใส่นะครับ

แต่ส่วนตัวว่ามันดูใหญ่เกินไปครับ :)

ถ้าDC2 จะดูเข้ากับESมากกว่า

5. autonice

autonice New Member VIP

276
    23
    0
    ถ้าเป็นหางก็... dc2 แหละเหมาะกับ es แว้ว.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้