บูชแพท้ายครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย จักรินทร์ ทองหล่อ, 30 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากเปลี่ยนบูชแพท้ายน่ะครับ คาดว่าของเดิมคงเริ่มกลับบ้านเก่าแล้ว เบิกของใหม่แท้มาใส่หรือว่าใส่ของ
    nismo ดีครับ แล้วที่ไหนมีบูชแพ nismo ขายบ้างครับ รถ A31 แพท้ายเดิมครับ ขอบคุณครับ

1. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    อยากรู้เหมือนกัน ว่ายกแพใหม่กะเปลี่ยนบูทอันไหนราคาน่าทำกว่ากัน

ตอนนี้แพหลังก้อสงสัยกลับบ้านเก่าซะแล้ว

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 21:55:36 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:55:15 ----------

อยากรู้เหมือนกัน ว่ายกแพใหม่กะเปลี่ยนบูทอันไหนราคาน่าทำกว่ากัน

ตอนนี้แพหลังก้อสงสัยกลับบ้านเก่าซะแล้ว

2. kreang_180sx

kreang_180sx New Member Member

100
    2
    0
    แนะนำว่าเปลี่ยนบูชใหม่ดีกว่าครับ
    เปลี่ยนแพใหม่ มันก็แพเก่าญี่ปุ่น บูชเก่าใช้ไม่นานก็ต้องเปลี่ยน
    ราคาไม่ค่อยต่างกันเท่าไร แต่อายุงานต่างกันลิบ
    ส่วนบูชใช้บูชยางอย่างเดิมก็ทนแล้ว ให้มันแน่นอีกนิดก็ใส่ประกับแพ

3. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ขอบคุณครับพี่หนึ่ง

สงสัยต้องแวะไปปรึกษาซะแล้ว

4. m230

m230 Member Member

463
    12
    18
    แนะนำ บูชยูรีเทน สีน้ำเงิน
    SUPER PRO ของออสเตรเลีย
    ดีกว่านิสโม่แน่นอน ราคาแรงสักหน่อย

:):):):):):)

5. เท่าไหร่ครับ แพเดิม A31 ครับ

6. kreang_180sx

kreang_180sx New Member Member

100
    2
    0
    ไ้ด้ทุกเมื่อจ้า
    จะทำเมื่อไรเข้ามาละกัน จะเอายางหรือ urethen
    ได้ทั้งนั้น รับรองทำสุดฝีมือเลย น้องๆรถ drift แต่นุ่มเหมือนรถบ้าน
    และที่สำคัญทนสุดๆ

7. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    บูชใหม่ของเทียมก็ไม่ดี เท่าของแท้อีก

แพเก่ายุ่น สวยๆก็มี เน่าๆก็มีก็เลือกดูกันครับ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 21:59:39 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:59:22 ----------

บูชใหม่ของเทียมก็ไม่ดี เท่าของแท้อีก

แพเก่ายุ่น สวยๆก็มี เน่าๆก็มีก็เลือกดูกันครับ

8. ** R^B^A -- 3^1 **

** R^B^A -- 3^1 ** New Member Member

192
    6
    0
    เปลี่ยนบูท ใหม่ดีกว่าครับ+ใส่ประกับด้วยจบเลย

ใช้ของแท้ไม่ได้ขับโหดอะไรมากมายรับรองอยู่ได้นานดั่งรถป้ายแดงเลย

ผมไม่ได้ขับโหดมากแค่เล็กน้อยเท่านั้นเองครับ งั้นเดี๋ยวเบิกบูชใหม่แท้ใส่ดีกว่า + ประกับแพ
    ใช้ยาวๆครับ ขอบคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้