เปลี่ยนโช้คแต่งเฉพาะคู่หน้า?

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย BOWYER, 2 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BOWYER

BOWYER New Member Member

318
    16
    0
    ถ้าเดิมรถผมใช้ strut ปรับเกลียวแต่ ทำจากโช้คเดิม
    ถ้าเปลียนมาเป็นโช้คแต่งเป็น strut ปรับเกลียวจากโรงงาน
    แต่มีเฉพาะคู่หน้า การทรงตัวมันจะดีหรือแย่กว่าเดิมครับ

อ้อเป็นของมือสองนะครับ:embarassed:

2. prueck

prueck New Member Member

138
    17
    0
    ดีขึ้นหรือเปล่า ไม่รู้ เพราะก็กะลังหา ใส่อยู่เหมือนกัน
    แต่อยากถามเพื่อนว่า แล้ว อันเก่า ที่ทำสตัดมา คิดจะ
    ขายมั้ยอะ พอดียังไม่ค่อยมีเงิน จะซื้อ ของแต่งอะ

3. Prince_ek

Prince_ek Active Member Member

323
    57
    28
    ซื้อเป็นชุดจะดีกว่ามั้ง มือสองไม่น่าแพงน่ะค่ะ
    แต่ถ้าซื้อมาเฉพาะคู่หน้า ในอนาคตถ้ามีคู่หลังก็จะดีค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้