แนวไหนดี HONDA MOTRA

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย pop/b.p., 25 กันยายน 2006

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. pop/b.p.

pop/b.p. New Member Member

5
    2
    0
    ท่านใดมีรูป HONDA MOTRA แต่งบ้างไหมครับ ได้เวลาเปิดกรุเอาออกมาทำแล้วครับ ตอนนี้คิดได้แค่เปลี่ยนไฟหน้า ,ไฟท้าย และยาง ของ ZOOMER หรือท่านใดมีแนวคิดดีๆแนะนำด้วย...ครับ
    :eek: :eek: ป.ล.ท่านใดมีไฟหน้า ,ไฟท้าย ของ ZOOMER ขายติดต่อผมได้ที่เบอร์ 06-5648550 บ๊อบ บ้านโป่ง:eek: :eek:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 ตุลาคม 2006
  2. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ช่างสรรหาจริงๆนะท่านมีไรแปลกๆมาเล่นเสมอ

3. jummum

jummum New Member Member

411
    3
    0
    น้าเค้าชอบของแปลก.....รึ...เป่า...อิอิ

4. danny peenaruk

danny peenaruk New Member Member

26
    1
    0
    เข้ายุค..........ตอนนี้เลย ......อิอิ

5. Ae-vantage

Ae-vantage New Member Member

28
    1
    0
    เคยเห็นรถแบบนี้นานมาแล้วครับตอนนั้นอยู่ประถมก็ประมาณ 10 กว่าปีแล้ว

6. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    ผมว่าเดิม ๆ นะดีแล้วครับ สวยแบบคลาสสึกดี ออก

เก็บงานให้เนี๊ยบ ๆ ดี กว่าไม๊ครับ ^ ^

7. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    ช่ายครับ คลาสสิค ดีคับสวยๆดีคับม่ะเคยเห็นเลยอ่ะรถแบบเนี้ย

8. pop/b.p.

pop/b.p. New Member Member

5
    2
    0
    แนวนี้เป็นไงบ้าง

ไฟหน้า ,ไฟท้าย ZOOMER ตระแกรงหน้า+ท้าย ของเดิมถอดออกได้...ครับ
    ของผมเป็นสีเขียวครับ
    :) ป.ล.ท่านใดมีไฟหน้า ,ไฟท้าย ของ ZOOMER ขายติดต่อผมได้ที่เบอร์ 06-5648550 ป๊อบ บ้านโป่ง:) :) ต้องการด่วนครับ

9. MACHANISM

MACHANISM New Member Member

213
    3
    0
    ขอโทษที่ว่าแปลกของท่านๆ ไอ้ห่าแต้วมีจอดที่บ้าน2คันครับ สงสารลูกมันไปเดินเล่นเกิดไปเตะรถมัน บาดทะยักกินตายห่า

10. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    แต้วมันชอบแนวนี้ว่ะเบริท์ว่าแล้ววันหลังรวมตัวซิ่งกันดีกว่าว่ะกระชับมิตรๆ

11. taw_4Mini

taw_4Mini New Member Member

43
    1
    0
    อย่าเอาข้อมูลส่วนตัวมาเปิดเผยนนะ ขอร้อง :p

ผมยังโสด คับ นิสัยดีรูปหล่อแต่เสือกจนคับคับพี่น้อง

12. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    จริงอ่ะน้า........แล้วจะให้ผมสงสารรึว่าสมน้ำหน้าดีอ่ะน้า :D :D :D

13. taw_4Mini

taw_4Mini New Member Member

43
    1
    0
    ดูๆไปไอ้คันเหลืองข้างบน ที่มีลมข้างๆ ล้อ จี-คราบบบบ

ราคาถ้าสั่งคงซื้อรถบ้านเราได้มั้งเนี่ย อิอิ แพงนะแต่อยากได้

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้