โช๊ค MONROE SENSATRAC” และ "MONROE REFLEX ต่างกันยังไงอันไหนดีกว่ากัน

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Wanted69, 25 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wanted69

Wanted69 Member Member

242
    8
    18
    รถเดิมๆ ใส่แบบไหนดี ใครทราบช่วยบอกหน่อยครับพอดีจะเปลี่ยนโช๊คใหม่ เห็นมีสองรุ่น ไม่รู้อันไหนดีกว่ากัน และช่วยแนะนำร้านขายถูกๆให้ด้วยก็ดีครับ

2. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    MONROE SENSATRACนิ่มกว่าครับ REFLEX มันค่อนข้างกระด้าง แต่โคตรเกาะ

3. Wanted69

242
    8
    18

อันนี้มันจะดีกว่าพวกของเดิมใช่มั้ยครับ

4. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    ผมว่าถ้าเป็นรถบ้านไม่โหลดทุกอย่างเดิมๆ ยางหนาๆ

ผมว่าโช๊คเดิมดีที่สุด นิ่ม ขับสบาย ราคาถูก ไม่ต้องกลัวแตก รั่ว

5. I'm Designer

I'm Designer New Member Member

204
    11
    0
    ที่ว่ากระด้างนี่ มันกระด้างเท่า JIC กระบอกทองป่าวครับ

6. Wanted69

242
    8
    18
    พวกนี้นิ่มสู้โช๊คเดิมอย่าง kayaba ไม่ได้หรือครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้