คิดถึงอ่ะ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย วรายุ วรรณสุวรรณ, 25 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    :Dหวัดดีทุกคนนะครับ หายไปนานมากอ่ะ ยุ่งจัดเลย ช่วงนี้ขับไปใหนก็เจอแต่พรีเซีย ทั้งr10 r11 ก็พยายามมองอยู่ว่าเป็นคนในคลับหรือปล่าวอ่ะ

ตอนนี้รถสภาพปกติแล้วอ่ะ ตั้งแต่เปลี่ยนมาเป็นฝาขาวเนี่ย ไม่มีงอแงสักนิดเลย ถ้าใครสนใจเครื่องเก่าของผม หรือว่า เกียออโต้(มากับฝาขาวนะ) ก็ลองไปดูในกระทู้ขายของด้านบนนะครับ ราคาไม่แรงอ่ะ ขี้เกียจเก็บแล้ว(ทรัพย์จางด้วย):p

***กิ๊ฟจ๋า ว่างๆเอาสายหัวเทียนมาให้ใช้บ้างนะ:D:D:D:***

yuth@sr20det ถูกใจสิ่งนี้
  1. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    เปิดตัวใหม่พร้อมอัลบั้มชุดใหม่เลยนะโต๋....อิอิอิอิอิ...มั้ง

2. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    แรง อีก แล้ววววว

3. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    แถวๆปากน้ำ p11ก็เยอะเหมือนกัน ว่าจะชวนเข้า คลับส้าหน่อย..อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้