*** เพื่อนๆๆอยู่แถวไหนกันบ้างอะ...วันหลังไปเมากันมั้ย ***

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย annneezaa, 27 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. annneezaa

annneezaa New Member Member

82
    2
    0
    แอนเองจ้า...

อยู่ปากน้ำ เจ้าค่ะ เส้นสุขุมวิท-ศรีนครินทร์ และก็ไปเรื่อยๆๆจ้า

เพื่อนๆๆอยู่แถวไหนกันบ้างอะ...ไว้ไปเจอกันนะ
    :D

2. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    อยู่เกียกกายอ่ะจ้ะ ตรงโรงเรียนโยธินบูรณะ

อิอิ

3. na_a31

na_a31 New Member Lady Member

23
    1
    0
    อยู่ใกล้ๆคนข้างบนอ่ะค่ะ

4. charoenheader

charoenheader Member Ads

74
    5
    8
    อยู่ซอยข้างโลตัสอ่อนนุชอ่า สุขุมวิท 50 ท้ายซอยโลด

อย่าลืมแวะมาที่ร้านนะ เด่วลดให้

5. * : : Nu_NgAw : : *

* : : Nu_NgAw : : * New Member Lady Member

142
    5
    0
    อยู่แถวราม 2 ค่ะ

แฟลตตำรวจอุดมสุขอ่ะค่ะ

6. tblue

tblue New Member Lady Member

768
    4
    0
    อยู่เพชรเกษมจ้า ญิ๋งจ้า

7. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    โห แต่ละคน อยู่ไกลบ้านเอ มั่กๆ อะ

เอ อยู่ เพชรเกษม 93- พุทธมณฑลสาย 4.5 จ้า

ปอลอ.หวัดดีจ้า ญิ๋ง อยู่ ซอยไหนของเพชรเกษมอ่า

8. sonne_a31

sonne_a31 New Member Lady Member

96
    0
    0
    .*+ชื่อซอนเน่ค่ะ บ้านอยู่พัทยา แต่มีบ้านอยู่แถวบางกะปิ จะกลับไปเดือนละ2ครั้งค่ะ+*.[​IMG]

9. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    อยู่แถวเพชรเกษมค่ะ ส่วนใหญ่ร่อนไปแถวๆทองหล่อ เมื่อก่อนร่อนไป RCA บ่อยมาก ตอนนี้เลิกๆเที่ยวแล้ว :eek: เริ่มเบื่อๆ

10. na_a31

23
    1
    0
    *+*+*

อยู่เตาปูนใกล้แยกวงสว่างอ่าค่า

:D :p ;) :rolleyes: :eek:

11. <--SkylineGTR-->

<--SkylineGTR--> New Member Lady Member

84
    3
    0

อยู่แถวไนท์ซาฟารีจ้า ... ม.ปาจรีย์ เอ๋..... สงสัยไม่มีคนรู้จักอ่ะ อยู่ซะเชียงใหม่
    ก็มันไกลอ่ะ ว่างๆมาเมากันได้นะ บรรยากาศดี โรแมนติก

12. ปายเมาๆๆๆๆ.....อิอิ....

นู๋อยู่...เส้นสุขุมวิท...ค่า

13. ~* SunKiSs *~

~* SunKiSs *~ New Member Lady Member

1,101
    12
    0
    มี 2 บ้านโชคชัย 4 แล้วก้อพหลโยธิน 35 ข้างเมเจอร์รัชโยธินจร้า...........

เที่ยวได้ จ-ศ ตรงข้ามกะคนอื่น 555

14. Free_Hurt_Girl

Free_Hurt_Girl New Member Member

43
    0
    0

บ้านใกล้กันเลยง่าค่ะ เราก็ โยธิน แต่ว่า เลี้ยวมา ปตอ. อยู่ในตึกดินอ่ะ 20 ชั้นๆ :D :D :D ว่างๆ มา
    นั่งคุยกันได้น๊า

15. ~AmmyZaa~

~AmmyZaa~ New Member Lady Member

1,380
    12
    0
    อยู่รังสิต - ปทุม - หลักสี่ - ประชาชื่น - จรัญ 13
    ร่อนไปทั่วถ้ามีตังค์

16. kea_kea

kea_kea New Member Lady Member

754
    4
    0
    ท่าน้ำนนท์ค่ะ มีใครอยู่แถวนี้บ้างค่ะ

17. phatraranit

phatraranit New Member Lady Member

11
    0
    0
    ป้าน้ำฝน อยู่เมืองนนท์
    ถ้าไปดื่ม อย่าลืมชวนกัน น๊า ถ้าไม่อาย ชวนคนแก่ไปด้วย อิอิ

:D

18. ดื่มด่ำ

947
    14
    0
    ตรงกรุงเทพ-นนท์ป่ะคะ:D :D :D

19. ดื่มด่ำ

947
    14
    0
    เหอ เหอ กรมเก่าจ๊อบเรยนะนั่น
    แตตอนเน้ย้ายมาอยู่ในกรมม.พัน3ละค่ะ:D :D :D

20. na_a31

23
    1
    0
    มี เพื่อน ชื่อ น๊อต ป่ะ ค่ะ
    มัน อยุ่ ใน นั้น อ่ะ

*+*+*+*

อยุ่ กรุง เทพ นนท์ 37 ถูก ต้อง ค่า

21. YiNg!!

YiNg!! New Member Lady Member

40
    0
    0
    อยู่โชคชัย 4 ค่ะ...มีเพื่อนแร้ว..เมื่อกี้เราเห็นมีคนอยู่แถวเดียวกะเราอีกคนนึง...อิอิ..:p :p :p

22. sumsam

sumsam New Member Lady Member

329
    4
    0
    อ ยู่ แ ถ วบ า ง ก ะ ปิ อ ะ ไม่ มี ใค ร อ ยู่ ใ ก ล้ เ ร า เ ล ย

23. ~elle.bank*

~elle.bank* New Member Lady Member

78
    4
    0
    :rolleyes: ร้านวงเวียนอะไหล่ยนต์ค่ะ ติดต่อซื้อของได้ในราคาถูก อิอิ:D

24. autiburon

autiburon New Member Member

2
    0
    0
    อยู่แถวอ้อมน้อยแต่เที่ยวแถววงแหวนจ้า

25. kookai-nk

kookai-nk New Member Lady Member

355
    2
    0
    บ้านใกล้ๆสนามบินใหม่ๆจ้ะ
    .
    .
    .
    แต่ไปได้หมดทุกที่...อิอิ

26. ~nun_y

~nun_y New Member Lady Member

428
    5
    0
    อยู่ บางนาตราด กม.12 ใกล้สุวรรณภูมิค่า.....

27. J-titty

J-titty New Member Lady Member

51
    0
    0
    บ้านอยู่นครสวรรค์ค่ะแต่ไปได้ทุกงานถ้าไม่ตรงวันสอบ
    งานอื่นยกเลิกได้ถ้ามีนัทกับเลดี้คลับคริๆๆ:D :D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 กันยายน 2006
  28. ~nun_y

~nun_y New Member Lady Member

428
    5
    0

อยู่เทพารักษ์ กม.12 อ่ะ ใกล้ไปไม๊จ๊ะ..^o^

29. joylygirl

joylygirl New Member Lady Member

461
    91
    0
    *+*+....จอยจ้า...บ้านอยู่แถวรัชดา-ห้วยขวาง..ตรงข้ามโพไซดอน...แต่ก่อนเมาบ่อย...เด๊ยวนี้เบื่อและ...(เมาไม่ขับนะจ๊ะ.....อิอิ...)....*+*+*

30. tblue

tblue New Member Lady Member

768
    4
    0

อยู่เพชรเกษม 46 จ้า เอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้