รบกวนขอความเห็นสาวๆหน่อย

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย john1000hp, 17 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. john1000hp

john1000hp New Member Member

23
    1
    0
    พอดีใกล้จะถึงวันเกิดแล้วอยากพาแฟนไปทานข้าวที่พิเศษกว่าวันธรรมดา
    อยากรู้สาวๆบอกได้ไหมว่าน่าจะพาไปร้านไหนดี
    แล้วน่าจะมีอะไรพิเศษๆให้เขาไหมเพราะคบมาตั้งสี่ปีแล้ว
    ช่วยบอกที่สถานดีๆให้หน่อยนะ

2. baskat0007

baskat0007 New Member Moderator

322
    0
    0
    อิอิอยากรุเหมือนกันครับ เผื่อจะพาสาวในคลับนี้ไปบ้างอิอิ

3. miw_gen

miw_gen New Member Lady Member

370
    9
    0
    ก็ไม่รู้ว่าแฟนเทอชอบอะไรน่ะ เทอคงจะรู้ดีที่สุด
    แต่ถ้าเป็นเราอ่านะ...อะไรก็ได้ ที่ทำให้ด้วยความจริงใจ ให้อะไรก็ได้
    ก็ดีใจมากๆแล้ว...อิ

ช่วงนี้ เมืองกาญ แถวเขื่อน ร้านอาหารแถวๆสังขละ ก๊ดีนะ บรรยากาศดี เย็นๆนะ สวยเลยอ่ะ
    แต่ไกลไปป่าวไม่รุ ......แวะทำบุญตามวัดได้ด้วย....555 (ไมแฟนเราไม่พาไปม่างฟะ)

4. PANG..zZ

PANG..zZ New Member Lady Member

170
    5
    0
    OH...คบมาตั้ง 4 ปีแล้วแหน่ะ
    จิงๆอะเราว่าคบกันมานาน มันก็ไม่น่าจะมีอะไรนะ แต่ถึงวันเกิดทั้งทีนายก็คงอยากทำให้เธอรู้สึกดี
    พาไปกินข้าวที่ไหนอะเหรอ นึกไม่ออกเหมอืนกัน
    ถ้าเป็นเรา จัดงานเลี้ยงที่บ้านแบบเซอร์ไพร์ให้เลยอะ ฉลองนั่งกินข้าวใต้แสงเทียนเลย สองต่อ2นะ เพื่อนไว้ทีหลังอิอิ แล้วดื่มดำกับค่ำคืนพิเศษ โว้ๆๆๆๆ

5. GLITTER

GLITTER New Member Lady Member

225
    5
    0
    ป่านว่าพาไปนั่งร้านตามริมทะเลสิคะ แถวบางแสนอะ บรรยากาศดีนะ

พอทานข้าวกันเส็ดก็มาเดินริมทะเลกัน โรแมนติกจะตายยย

** ขอให้รักกันนานๆนะคะ **

--- นึกชื่อร้านออกแล้วจะมาบอกนะ ---

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้