ดูรูป EG6 ใน gta san กัน มี Mod ให้โหลดด้วย

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย v88888, 7 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. v88888

v88888 New Member Member

8
    0
    0
    ผมโหลด mod ของเจ้า EG6 มาเล่นดู แล้วเปลี่ยน Flie handing เป็น EG6 ตัวดริฟด้วยนะแถมอั๊บ เครื่องเป็น b16 แล้วด้วยนะ เล่นสนุกมาก ดริฟกระจายใครที่มี gta อยู่ในเครื่องอยู่แล้วลองโหลด mod ตัวนี้ไปลองเล่นดูรับลองความรู้สึกเหมือนขับ EG6 จริงๆเลย ดูภาพคับ

เอามาจอดรวมๆกัน

ตอนดริฟลงเขาคับ

ด้านหน้าตรงของ EG6 คันขาวไฟโปรเจกเตอร์ลิ้นหน้า คาบอนแคบล่า

มองเข้าไปเห็นไมล์เลือนขาวด้วย

เบรคแดง brembo ด้วยคร๊าบ

ไฟหน้ามีทั้ง โปรเจกเตอร์ , ธรรมดา , ใส่คิ้วไฟ หรือเป็นแบบ ช่องลมก็มีคับ

ดูด้านหลังด้วยท่อเหมื่อนกันทุกคันแต่งไม่ได้ แหะๆ

เปิดประตูปีกนกให้เห็นกันจะๆ

ด้านหลังมีตรา Honda และกระจกตัดฝ้าไฟฟ้าด้วย!!!!

คนที่อยากจะโหลด Mod ตัวนี้ไว้ไปเล่นใน Gta Sanandreas เชิญล่างนี่เลยครับ
    http://files.gtainside.com/downloads/ftpd/1200032346_Honda_civic_EG6_by_Jezoh.rar

ส่วนโปรแกรมลง รถ ใช้ imgtool คับโหลดเลยคับข้างล่างนี่
    http://u3.upload.sanook.com/download.php?file_id=91cb6a67db6de221d59a0a20492b8abf

วิธีใช้มีอยู่ใน Readme ที่มากับ _Honda_civic_EG6_by_Jezoh.rar คับ
    ยากนิดหน่อยถ้าไม่เข้าใจจริงๆก็ถามมาได้ แต่งให้ดริฟ หรือ เน้นเครื่องแรงก็เลือกเอา ส่วนตัวผมเลื่อก แบบ ดริ๊ฟครับ

เอ่อ ส่วนตัวผมตอนนี้อยากเปิด surver Gta Sandreas ที่มีแต่ EG6 มากเลยคับและจะโหลด Map akina มาด้วย ผู้ใดที่สนับสนุนผมก็ช่วยๆกัน โพสมานะคับจะได้เล่น EG6 online กัน net 56k ก้อเล่นได้นะคับผมลองดูแล้ว

ส่วนตัวผมเองก็มี EG6 นะไม่ใช่ไม่มี ก็คันในรูปไง (แต่คงไม่เอาไปดริฟจริงๆหรอก)
    ยังไงก็ช่วยแสดงความคิดเห็นด้วยนะคับว่าอยากให้ผมเปิด surver รึป่าวถ้ามีแนวร่วมเยอะๆ ผมจะเปิดให้คับ เล่นฟรี ง่ายมากเลยคับมีแข่งรถกันเป็นส่วนใหญ่ฮะ

2. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ท่าทางหนุกแหะ

ขอบคุณที่เอามาฝากคร้าบ

3. v88888

v88888 New Member Member

8
    0
    0
    ขับเข้าอู่ไปแต่ง paint job มาคับสวยมั้ย

ฝากระโปรง คาบอน ด้วย ดูในเกมส์สวยมากๆ

painjob แบบต่างๆ

คันซ้ายเปลี่ยน เม็ก ทองด้วย

ทดสอบ server online แข่ง ดริฟ กับน้องโหดมาก โหลด Map akina มาแล้วด้วย Track โครตยาวเลย แค่ขาขึ้นดริฟกันเครื่องแทบไหม้

คันนี้แต่งท่อ และ skirt มาโชว์คร๊าบ

เห็น intercooler กันจะๆ ไฟหน้าใส่คิ้วด้วย

สองคันนี้โหลดแล้วด้วยเตี้ยมั้ย+++

จอดคู่กัน

ถ้าใครสนับสนุนอยากให้เปิด SERVER EG6 ก็โพสกันมานะคับจะเป็นแข่งดริฟรถกันเป็นส่วนใหญ่ฮะ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้