ขอถามเกี่ยวกับสติ๊กเกอร์ Cusco ที่แปะอยู่กับพวกบรรดาค้ำต่างๆหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Aof_Car selection shop, 25 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    อยากทราบว่าจะหาซื้อสติ๊กเกอร์ Cusco แบบนี้ได้ที่ไหนอ่ะครับ
    ราคาประมาณเท่าไหร่

แล้วสติ๊กเกอร์ Cusco ทั้ง 2 แบบนี้ มันแตกต่างกันยังไงอ่ะครับ

ใครรู้บ้างคร้าบบบ อยากรู้อ่ะครับผม ขอบคุณครับ

2. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ไม่มีขายครับ มีแต่แบบอื่น
    ทั้ง2แบบเป็นออริจินอล ที่ติดมากับค้ำ แบบแรกเป็นรุ่นใหม่ แบบที่2รุ่นเก่า

3. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    ตามข้างบนว่าอะครับ

4. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    แล้วไม่ทราบว่ากระทู้ที่เคยมีคนลงขายสติ๊กเกอร์ Cusco ในเว็บ ยังมีขายอยู่มั้ยครับ? ผมหากระทู้ไม่เจอแล้ว (ที่แผ่นละ 150 บาทหรือยังไงนี่แหละครับ)

ใครรู้ช่วยทีครับ:sad:

5. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    ขอบคุณพี่บีมากครับผม

ขอบคุณครับ

พี่ก็หากระทู้นั้นอยู่เช่นกันครับ Gab พอดีได้ค้ำ Cusco มาแล้สสติ๊กเกอร์มันซี๊ดแล้วอ่ะ
    อยากได้ของแท้มาแปะใหม่

เจอแต่ของร้านทั่วไปขายอยู่แผ่นละ 100.- ของ Copy แต่ก็สวยดี แต่ใจอยากได้แท้มากกว่าอ่ะครับ หาเจอแล้วบอกกันมั้งนะครับ Gab

6. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ของแท้แผ่นล่ะ 300 ครับ แบบรูปบน แต่ไม่มีคำว่า RACING สีแดงนะครับ

7. ZaKao

ZaKao Member VIP

445
    15
    18
    หาเหมือนกันครับ ของเก่าไม่มีเหมือนกัน

8. ตามเพ่บีแหละค๊าบ

กระทู้ที่ตามหาอยู่ ผมยังเห็นๆอยู่เลย

แต่มีของหรือป่าวไม่รู้นะ

9. Aof_Car selection shop

941
    14
    0
    พี่บีมีขายหรอครับ หรือว่า ซื้อได้ที่ไหน รบกวน PM มาบอกได้ไหมครับผม ขอบคุณครับ

10. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ขอรายละเอียดด้วยคนครับ:eek:

11. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ผมมีแบบรูปที่ 2 อะ ซื้อมายังไม่ได้ใช้ มีใครสนใจป่าวครับ

0840770846

12. z e s t

z e s t New Member Member

248
    21
    0
    เคยซื้อแบบบนมา เหมือนแท้มาก หรือว่าแท้จริงๆ ก็ไม่รู้ แยกไม่ออก ไม่แพงเท่าไหร่ครับ พอหาได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้