คอพวงมาลัยแบบมีแอร์แบ็คเจ๊งครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย the_secretest, 26 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    แตรไม่ดัง เลยให้ร้านไดนาโมเช็คให้เค้าบอกว่าเป็นที่คออะครับ ตัวแกนที่คอพัง ช่างบอกต้องเปลี่ยนที่ 0 ราคาหลายพันอะครับ ใครพอแนะนำวิธีแก้ไขได้บ้าง
    ป.ล.เปลี่ยนพวงมาลัยมาอะครับเลยเจ๊ง

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    แกนทั้งอันเรามี แหระ เธอ จะลองเอาไปใส่ดูก่อนม่ะ

3. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    แล้วใส่เองจะยากมั้ยครับพี่ กลัวใส่แล้วเจ๊งอีก
    แล้วถ้าเอาคอแบบตัวไม่มีแอร์แบ๊คมาใส่แทนมันจะดีกว่ามั้ยครับ

4. the_secretest

746
    13
    0
    แล้วราคาเท่าไหร่ครับพี่เบส

5. the_secretest

746
    13
    0
    ถ้าเอาแค่ในรูป ราคาเท่าไหร่ครับพี่เบส

6. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ^
    ^
    โทรไปหามันเลย เมียมันไม่อยู่ช่วงนี้(เกี๋ยวเปล่าเนี้ย)

7. -PoWerMax-

-PoWerMax- New Member Member

7
    0
    0
    ถ้าเบิกศูนย์ 8000 ก่าบาทครับ แต่ของผม ไปเดินเชียงกง ราคา 500-1000 ประมาณนี้
    หรือหาซื้อทั้งแกน กะ 3000+

8. the_secretest

746
    13
    0
    เชียงกงไหนครับ

9. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    โทรมาคุย แวะมาเอาไปใส่ ไม่คิดตังค์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้