กระทู้สะกิด จะมีนอกรอบชลบุรีบ้างมั้ยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย My_Mint, 12 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    :D :D แบบว่าใกล้อ่ะ แถมสมาชิกแถบชลบุรีก็มีเยอะอยู่ อยากชมรถเพื่อนสมาชิกตัวเป็นๆมั่ง โดยเฉพาะตัวแรงเสือบุ๊คกับเสือเบส อิอิ

2. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    อาจจะมีคับขอเวลาแปบ

3. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

อาจจะต้องรอคิวนิดนึงนะคะ เนื่องจากว่าเดือนหน้ายังต้องไปสนามคลอง 5 อีก

อีกอย่างตอนนี้ติดต่อพี่ที่ชลบุรีไม่ได้เลยสักคน เลยไม่รู้ว่าจะต้องประสานงานกับใคร

ถ้าคุณสะดวก ทางเราก็ยินดีที่จะไปนอกรอบที่ชลบุรีคะ ขอเบอร์ติดต่อไว้ละกัน

ไม่ก็ติดต่อมาทางน้องบุค วา พี่เบส ใครสักคนก็ได้คะ แล้วเราจะได้ดำเนินการอีกที

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    หุหุ เด๋วมีครับ แน่ๆ

5. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    พร้อมใจกันอยากไป อิอิ

6. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    จัดปายยย อย่าให้ ของ เสีย เดียว มี บูด ฮ่า ฮ่า ฮ่า

7. มาก็ดีเลยครับ.

ผมก็ทำงานกรุงเทพ กลับ ชลบุรี ทุก เสาร์-อาทิตย์เลย ครับ.

8. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    :D :D ระดมพลก่อน อิอิ ผมอยู่แถวชลบุรี แต่ไม่รู้จักใครเลย

จะรอคิวนอกรอบนะครับ จัดมา

9. K|nSsZ

K|nSsZ New Member Member

216
    6
    0
    เมื่อ 2 อาทิตที่แล้วผมไปแหลมแท่น แอบเห็นมีคันนึง สีน้ามเงินล้อขาวป่าวไม่แน่ใจครับ มาคันเดียวเลย มีตรา club_si ด้วยคับ

10. Ton Spoon

Ton Spoon New Member Member

50
    3
    0
    ที่ชลบุรีก็มีอยู่อะครับ แต่ผมขายรถไปแล้วเลยเงียบๆไป
    ส่วนใหญ่ก็อยู่ใน Chonburi Club กันไม่ได้รวมกันเฉพาะ Club Si ครับ
    ตอนนี้ที่มี Si อยู่ก็ ตุ้ม,ออย,พี่แว่น,เว้ง
    ส่วนผมไม่ได้ใช้ Coupe แล้วแต่มีอะไรจะช่วยได้ก็ติดต่อได้ที่ 080 0945991 ต้นครับ

11. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ทำไมเหลือคนในกลุ่มชลบุรีน้อยจังเลย

เมื่อก่อนนี้เห็นมีเกือบสิบคันนี่หน่า

12. Ton Spoon

Ton Spoon New Member Member

50
    3
    0
    ขายรถกันไปมั่งก็มีอ่ะคับ
    ความจริงในชลบุรีมี Si สวยๆเยอะนะแค่แถวที่ผมอยู่ก็ 3 4คัน (รวมรถที่ร้านบึงผ้าเบรค)แต่ไม่มีใครไปชวนแล้วก็รวม Si อ่ะครับ
    คนที่เคยอยู่ก็ยังอยู่ใน Chonburi Club ผมเองกำลังจะหากลับมาเล่นอีกแต่ยังไม่รู้จะเป็น Coupe รึป่าว

13. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    มีทติ้งต่างจังหวัดหรือเนี่ย ถ้ามีก็คงไปด้วยคร๊าบบ

14. noomnoom22

noomnoom22 New Member Member

11
    0
    0
    น้าต้น ลืม Si ป๋าหนุ่ม ไปได้ไง

ชิ ชิ งอลแระ:cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้