ที่ไหนรับติดแก๊สเครื่องคูโบต้า มั้งบอกที งับ

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย ตุ๊กตายาง, 22 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    กำลังหาครับ วันนี้ไปเซียงกงบางนา วนไปวนมากับแฟนจนเวียนหัวเจอแค่ร้านเดียว แถมไม่รับติดแก๊สด้วย เจอแต่ JZ เต็มไปหมด ใครรู้ร้านที่รับทำก็ช่วยบอกทีครับ

2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ผมว่าอู่ติด gas ทั้วๆไปน่าจะทำให้ได้นะ

3. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    .........แปลกดีคับ........เอาใจช่วยๆ.....

4. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    ใน บ่อ กุ้ง เค้า ก้อใช้ กัน เยอะ นะ คับ

ที่ ดูๆ หลักการน้อย กว่า ติด เครื่อง รถยนต์ อีก

แต่ อธิบาย ไม่ถูก อ่า ว่าติดไง

ง้าน รอ ผู้รู้ มาตอบ ร้านที่รับติด นะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้