honda Giorno

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย เสกสรรค์, 27 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    เจ้า giorno ของผมมันเร่งไม่ขึ้นครับ รู้สึกอื้อๆ ขับเร็วๆไม่ได้เลยครับ ช่างบอกว่าท่อตัน จริงมั้ยครับ ถ้าท่อตันจริงจะมีอาการงัยครับ ช่วยตอบที

1. momo sung

momo sung New Member Member

126
    2
    0
    อาจจะเป็นไปได้ครับถ้าท่อตันมันจะอั้นๆอื้อๆเร่งไม่ออก สั่นทั้งคัน อะไรประมาณนี้ครับ ลองเอาไปท่อผ่าดูครับ ถ้าผ่าแล้วยังไม่หาย อาจจะเป็นเพราะน้ำมันกับอากาศครับ ลองดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้