คืนวันเสาร์ ชาวRCW มีใครไปวิ่งเกษตรตัดใหม่บ้างครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป2, 22 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    คืนวันเสาร์ ชาวRCW มีใครไปวิ่งเกษตรตัดใหม่บ้างครับ
    คืนวันเสาร์ผมไปเที่ยวแถวเกษตรตัดใหม่ แถวหน้า Neverland
    ผ่านไปเห็นรถยนต์แข่งกันเป็นสิบ แข่งกันแบบเอาเป็นเอาตาย
    คนดูหลายร้อยคนเยอะมากเลยครับ ไม่ได้ว่าพี่ๆ ชาวRCW
    ไปแข่งเถื่อนนะครับ แต่อยากถามว่า เคยไป วิ่ง หรือไปดูกันบ้างมั๊ยแล้วคิดอย่างไร
    กับการแข่งรถแบบนี้ครับ

1. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    เอ.........มีด้วยเหรอครับ มัวไปดูตามสนามอ่ะคับ :p

2. เฮ้ย.. มีด้วยหรอ ไม่มีหรอกมั้ง แต่ได้ยินเสียงนะ

แป๊ดๆๆๆ ปุ้งงงๆๆๆๆ 555+

เป็นร้อยๆเลยหรอ เฮ้ย.. ไม่ถึงหรอกมั้ง

เค้าไม่วิ่งกันแล้ว อันตรายเกิ้น

ตำรวจแกดักทุกที่กลับรถเลย -*-

3. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    ใครเรียกปะป๊า มาแถวนี้ฟ่ะ

4. TonRacing

TonRacing New Member VIP

309
    58
    0
    เขาไปจอดกินอาหาร กินน้ำเมา กันป่าวครับ แถวนั้นร้านเยอะแยะ

เวลากินเสร็จ กรึมๆ เท้ามันเลยหนักมากกว่าครับ เลยคุมความเร็วกันไม่อยู่

ผมว่า คุณคิดไปเองแหละ :D

5. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ไม่ได้ไปแบบนี้หลายปีแล้วค๊าบ
    ปัจจุบันไปแต่สนาม 555+

6. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    มีด้วยหรอ

7. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    ล่อเป้าปะเนี่ย........

8. gossa

gossa New Member Member

120
    16
    0
    ยังมีอยู่หรอครับเนี่ย....

9. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    ไปวิ่งให้โดนจับเหรอครับ?

เดียวนี้เค้าไปสนามกันหมดแล้ว วิ่งข้างนอกอันตราย

10. caffein

caffein New Member Member

344
    7
    0
    เอ....... กระทู้แปลกๆชอบกล

11. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    น่าจะไปเที่ยวกันมากกว่ามั้งครับ

12. kai_ck2

kai_ck2 New Member Member

84
    2
    0
    เง้อ...ไม่มีนี่ครับ ที่เห็นเป็นรถเวลาผับเลิกแล้วยูเทิร์นกลับบ้านอ่ะป่าว ส่วนคนเยอะแถวป้ายรถเมล์ นี่คงรอรถกลับบ้านครับ

13. ไม่เคยรู้

14. แล้วชอบมั๊ยละ? แล้วคุณเป็น1ใน100คนดูด้วยรึเปล่า ถึงได้รู้ว่าแข่งกันหลายสิบคันแบบเอาเป็นเอาตายคนดูเยอะแยะ แน่ใจเหรอว่าแค่ผ่านหน่ะ มาตั้งกระทู้ถามทำไม ถามตัวเองก่อนมั๊ยก่อนจะถามคนอื่นหน่ะ เค้าจะเคยวิ่งหรือไม่เคยก็เรื่องของเค้าจะอยากรู้ความเห็นไปเพื่ออะไรเหรอ หรือว่าไม่มีรถขับเลยอยากจะถามความเห็นของคนที่มีรถขับ เพิ่งจะโตเหรอไง ปัญหานี้มันมีเป็น 20-30 ปีแล้ว อย่าไปสนใจมันเลยไอ้น้องเกรียน...

15. jack_wing

jack_wing New Member VIP

670
    1
    0
    โดนเป้ามั้งไหมเนี้ยย อิๆ

เด่วนี้เค้าไปแข่งในสนามหมดแล้วคับ

16. n!Cs`RCW

n!Cs`RCW New Member Member

470
    20
    0
    เเข่งบนถนน ไม่เห็นเฟี้ยวเลย เอาฮา 555+

17. โห.... มีงี้ด้วย.... อัพไป.... :D

18. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    มีด้วยเหรอคับ..ส่วนใหญ่ไปแถวนั้นนี่ก็ไปกินเหล้าสังสรรค์กันออกบ่อยไม่เห็นมีเลย

19. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    มี ด้ ว ย ห ร อ เ นี้ ย

ข น า ด ค อ น โ ด อ ยู่ ใ ก ล้ ๆ ยั ง ไ ม่ รู้ เ ล ย

20. Jen@171

Jen@171 Member Member

494
    21
    18
    เข้ามาดูครับ อิอิอิอิ

21. mine0007

mine0007 New Member Member

392
    17
    0
    แวะมาดู อิอิ

22. แข่งกันบนถนนไม่ดีนะจ๊ะ :)

23. dek_rayum

dek_rayum New Member VIP

1,720
    21
    0
    เมาแร้ววว ไม่มีหรอก เด๋วนี้น้ำมันแพง เค้าขี่ม้าแข่งกันหมดแร้ววว

24. aifz`|mP|2eZa

aifz`|mP|2eZa New Member VIP

132
    4
    0
    มีด้วยหรอเนี่ย แถวนั้น...อันตรายๆ..

25. meannn

meannn New Member Member

124
    8
    0
    ล่อเป้ารึเปล่าเนี่ยอุๆๆๆๆๆ

26. ♠♥AIRPORT♣♥

♠♥AIRPORT♣♥ New Member Member

173
    6
    0
    ไม่น่าใช่

27. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    อืม.......... งงๆ

28. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ผมว่าแข่งที่สนามดีกว่าครับ ไม่อยากให้ไปดู คนที่แข่งบนท้องถนนอะครับ
    อันตราย ไปแข่งกันที่สนามดีกว่าครับ ปลอดภัยดี มีคนนับถือเยอะด้วยเก่งในสนาม

29. ArmKiller

ArmKiller New Member VIP

1,745
    7
    0
    มีด้วยเหลอครับ อิอิ ตอนนี้วิง 80 ก็หรูแล้วครับ น้ำมันแพง อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้