เบาะรถยนต์ข้างซ้ายจะย้ายมาไว้ที่ข้างขวาได้มั้ย

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย tosomton, 22 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tosomton

tosomton New Member Member

2
    0
    0
    ขอถามท่านผู้รู้ว่า ผมมีเบาะ RECARO ข้างซ้าย แต่อยากจะย้ายมาไว้ที่ด้านคนขับมันจะทำได้มั้ยครับ จะติดกล่องเก็บของมั้ย จะมีปัญหาเรื่องเข็มขัดนิรภัยมั้ย แล้วรางมันจะตรงกันมั้ย

2. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    น่าจะได้นะถ้าไม่ติดกล่องตรงกลาง
    ไงรอคนที่เคยทำ มาตอบนะ หรือคุณลอง เอาไปทาบดูเลย

3. เบียดกล่องเก็บของนิดหน่อยครับ ว่าแต่จะเอาไปใส่รถรุ่นไหนล่ะครับ

4. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ต้องแปลงขาครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้