ขอสอบถามสักนิดครับ *-*

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย stanley77, 20 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. stanley77

stanley77 Guest

0
    0
    0
    ต้องการทราบว่า สติ๊กเกอร์ evolution lancer ( สี่เหลี่มผืนผ้า มีโครงรถ evo ท้ายตัด )

กับสติกเกอร์ ที่ว่า ไม่สนิท..อย่าล้อเล่น

หมายความว่าอย่างไรหรืแครับ ( ไม่รู้จะเป็นสมาชิกอยู่ในเว็บ R. นี้หรือป่าว )

ขอบคุณมาๆ คับ

2. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    แสดงว่าต้องมีใครสักคนไปก่อคดีไว้อีกแน่ ๆๆ ออกมาสารภาพด้วยครับว่ารถใคร

3. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    ผมว่าคงสติกเกอร์แต่งรถธรรมดาละมั้ง
    ส่วนไม่สนิท อย่าล้อเล่น นี่คงขำขำอะ

4. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ถ้ารู้ทะเบียนรถ จะดีมากเลยคับ หรือstickker number ของคลับอะคับถ้าใช่จะหาตัวง่ายคับ

5. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เรื่องไรหว่า

งง

ขออย่าให้มีอะไร ทีไม่เข้าใจกันเลยนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้