พี่ๆชาว ES สอบถาม อัดน้ำมันโช๊ค คะ!!(ภาค2)

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย TamZaa, 22 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TamZaa

TamZaa New Member Member

5
    0
    0
    ขอบ คุณพี่ๆๆ ทุกคนที่ให้ คำตอบ นะคะ หลังจากที่ได้คิดทบทวนอีกครั้ง ในการไปอัด น้ำมันโช๊ค โดยที่ใช้รถเป็นโช๊คเดิม แต่ตัดสปริง
    เลยคิดว่า จะหา สปริงโหลด ก่อนที่จะไป อัดน้ำมันดีกว่า
    ขอบคุณมากนะคะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 สิงหาคม 2008
  2. coromant

coromant New Member Member

117
    5
    0
    ดูในบอร์ดซื้อขายครับ กระทู้ปักหมุดครับ

3. coromant

coromant New Member Member

117
    5
    0
    หาฝาหน้าเคพล่าห์ ตาเหยี่ยวครับ ใครเบื่อแล้วบ้างครับ

4. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0

จะงามอีก Step แล้ว ถ้าได้ฝาเคฟล่าร์มาใหม่เนี่ย

รวมกะล้อP1 ลิ้นหน้าEK กะปัดหลัง ของเดิมนี่ว่าแหล่มแล้ว
    Step ใหม่นี่ยิ่งแหล่มเข้าไปใหญ่เลย

ถ้าได้มาแล้วจะรอชมนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้