...สวัสดีชาว NV ครับ ขอถามข้อมูลนิดนึงดิ๊ครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย [-หนุ่ม-], 28 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...แบบอยากทราบว่า ไอ้ nissan wingroad หน้าหล่อในรูปเนี่ยมัน เอามาแปลงใส่ nv ตัวบ้านเรา+ฝา pulsar ได้ป่าวครับ
    ...แล้วถ้าได้ เซียงกง บ้านเราพอจะมีไหมครับมีใครเคยเห็นไหมครับ...ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบเลยละกันครับผม...
    :D:D:D

2. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ตัวนี้ y12 ครับ
    ส่วนที่ลงตัวสุดคือ y11 ครับ
    ส่วนฝาPulsar วางได้พอดีกับ y11ครับ

แต่สำคัญสุดถ้าเงินถึง อะไรก็เป็นไปได้ครับ :D

3. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ของหายากครับ

4. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    คว้ามาเลยครับ อย่างอื่นค่อยว่ากัน

5. vinit...

vinit... New Member Member

459
    27
    0
    สวยย แพงน่าดู

6. wutnv

wutnv Active Member Member

455
    34
    28
    หล่อจิง ๆ

7. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    แปลงใส่ หน้า บี14 เลยครับ

แล้วให้ร้านไฟเบ่อร์ หล่อกันชนขึ้นใหม่

น่าจะได้ไกล้เคียงนะครับ...................................:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้