รบกวนเรื่องดุมล้อครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย sealwit, 21 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    คือว่าถ้าเราจะเอาดุมโอดิสซี่ 5 114.3มาใส่
    แทนดุมเดิมเราต้องทำอะไรบ้างครับ
    ช่วงล่างต้องแปลงไหม
    เบรกต้องแปลงไหมแล้ว
    ถ้าหาต้องได้ราคาสักเท่าไหร่ครับ
    แบบว่าอยากเอามาใส่แม็กแอคคอร์ดใหม่นะครับ
    ชอบๆ

2. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    .ใส่ได้ครับถ้าแบบในรูป แต่ต้องแปลงหน่อยคือเอาชุดคอม้าของเดิมมาสับเปลี่ยนกัน แล้วนำชุดปะกบลูกปืนล้อด้านในที่ใส่เพลาขับไปกลึงอีกนิดหน่อยก็จบคับ ช่างต้องฝีมือด้วยนะ

3. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    อย่าทำเลย .........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้