KE-30 3K อยากเปลี่ยนท่อคับ ช่วยที

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย jackloso, 21 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jackloso

jackloso New Member Member

58
    0
    0
    ...คือว่า ผมใช้KE-30 เครื่องเดิมๆคับ อยากจะเปลี่ยนท่อคับ ทั้งชุดเลย ไม่ทราบว่าควรจะใช้ท่อแบบไหนอย่างไร 4-2-1 และ 4-1 มันคืออะไรคับ มีผมต่อเครื่องยนต์มั้ยคับ
    ...อีกอย่าง ไส้ตรงไส้เยื้องมีผมมากมั้ยคับ .......
    คำถามเยอะหน่อยนะคับ พี่ๆ เพื่อนๆ ช่วยตอบทีคับผม:) ขอบพระคุณมากคับผม:)

2. jackloso

58
    0
    0
    :cry:ช่วยด้วยคับ ..... ใกล้จะสิ้นเดือนเเล้วคับ:cry:

3. Realz

Realz New Member Member

113
    2
    0
    ผม 421 พักกลางใบนึง เล็กกวว่า 2 นิ้วอะ 1.7 มั้งปลายไส้ตรง

แต่มีอาจารย์ในบอร์ดสมัยก่อน แกเคยบอกให้เดินยังไงก็ได้ ให้ท่อยาวเกิน 2 เมตร

ถ้าให้ สนานหู ยิงสด พักกลางใบนึง..... ลั่นทุ่งแน่นอน

4. jackloso

58
    0
    0
    :)ขอบคุณมากคับ ได้เฮดเดอร์แล้วคับ4-2-1จากพี่แดง ลำปางหน่า:D
    ส่วนแป๊บกับหม้อพัก จะไปทำที่ พี่แดง เฮดเดอร์ หนองหอย-สารภี เจียงใหม่เจ้า
    ได้เรื่องได้ความว่างัย จะเข้ามารายงานคับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้