=========ขอถามเรื่องใบอินวอยด์หน่อยคับ======

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย punez, 22 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. punez

punez Member Member

324
    0
    16
    ไม่ทราบว่าใบอินวอยด์เครื่องที่รอออกมาจากเชียงกงนี่อย่างนานที่สุดแบบสุดๆเลยนะคับ
    ประมานกี่วันอ่ะคับถึงจะได้ รถผมรอใบอินวอยด์เครื่องมาจะ3เดือนแระ ยังไม่ได้เลย
    และแก๊สก้ยังไม่ได้แจ้งเลย
    เพราะเลขเครื่องไม่ตรงไม่รู้เกี่ยวป่าวนะ...ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องพวกนี้ซักเท่าไรอ่ะคับ:cry::cry::cry:

2. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    ของผม 2 เดือนก่าๆ

3. arto2

arto2 New Member Member

73
    2
    0
    ขอผม 2 อาทิตย์คับ บางตัว ก็เอาได้เลย

chai import ถูกใจสิ่งนี้
  4. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ของผมนานสุดเดือนเดียวครับ เร็วสุดก็อาทิตย์เดียว เห็นที่ร้านเคยบอกว่ามันต้องรอเป็นรอบๆทีเดียวเลยอ่ะ ถ้าอยู่ในรอบก็ได้เร็ว ถ้าไม่อยู่ในรอบก็ได้ช้า ประมาณนี้อ่ะ แต่ว่าเป็นเครื่องรถบบรทุกอ่า

5. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ของผม 1 เดือนคับ

6. kriengrojkul

kriengrojkul New Member VIP

26
    2
    0
    ผมมีวิธีอาจจะไม่เร็วขึ้นแต่ว่าคงจะทำให้ร้านรีบทำมากขึ้น คือ ตอนซื้อเครื่องพอตกลงราคากันจบแล้วเรา
    ก็ยักตังไว้ยังไม่ต้องจ่ายหมดสมมุติ เครื่อง25000 ก็กั๊กไว้ 5000 ก็อาจจะเร็วนะครับ วิ๊นี้ฟังจากพี่ท่ร้านเชียงกงมาอีกที

chai import ถูกใจสิ่งนี้
  7. โอมเมก้า

โอมเมก้า New Member Member

376
    21
    0
    อัพคับคุนปรุ่น

ไม่จบไม่สิ้นเสียที่อะ

:mad:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้