TURBO TD27 IN BD25

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย big.std, 29 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. big.std

big.std New Member Member

36
    0
    0
    ผมใช้ BIG-M BD25 จะใส่ชุดโบของ TD27 บูสต์จะมาที่รอบเท่าไหร่ครับและจะตั้งบูสต์กี่ปอนด์ดีเน้นใช้งานนานๆ ที่ใช้แบบนี้เพราะงบน้อยครับและเริ่มทำครับไม่อยากลงของหนัก:D

2. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ก็ดีครับหาเทอร์โบสภาพดีๆล่ะกัน ไม่งั้นจะเจอปัญหา น้ำมันเครื่องหาย........... ไม่ต้องห่วงหรอกครับ มาไวมากครับ

3. 20 ปอนด์ ก็ดีครับ

4. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    สัก20ปอนด์ครับกำลังขับสนุก มากกว่านี้เดี๋ยวโบจะพังเสียก่อน

5. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    ยี่สิบ ยี่สิบ...

6. CD5//Inside

CD5//Inside Member Member

130
    2
    18
    BD25 เครื่องทนมากครับ บูทสัก 1.5บาร์ กำลังดีครับ มากไปเด่วต้องปรับแต่งจุดอื่นอีกครับ เพื่อนผมใช้BD25 เทอร์โบZ ครับเวลากดคันเร่งเข็มวัดบูทขึ้นมาที่15ปอนด์เลยครับ ลูกเล็กๆแต่ลมมันพอไม่ต้องรอเหมาะสำหรับคนใจร้อนครับอิอิอิ

7. TANdragon

TANdragon New Member Member

142
    0
    0
    .............................

8. T.Race

T.Race New Member Member

259
    28
    0
    ................เจ๊ทุม ก๋วยเตี๋ยวเรือออกศึก ปิ่นเกล้า

9. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    up.........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้